[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
12h50'
1id~1sp(Có tình trạng giảm dần)
Code vừa pải, dễ nhìn
Proxy good
Bs bt

ai cho xin tình hình 1h15

P/s : soft xuân đức bị sao mà con nào blocked tick vào thì out soft nhỉ. Ai inbox chỉ mình với. Xài private mà như mắm dòi :binhsua21:

ai cho xin tình hình 1h15

P/s : soft xuân đức bị sao mà con nào blocked tick vào thì out soft nhỉ. Ai inbox chỉ mình với. Xài private mà như mắm dòi :binhsua21:

nó hiện cái bảng đấy thì kéo nó xuống góc màn hình - đừng ấn ok là ko sao hết - vẫn làm việc bt ok - khi nào tắt soft vẫn hiện bảng đó thì ok thỏa mãi

nó hiện cái bảng đấy thì kéo nó xuống góc màn hình - đừng ấn ok là ko sao hết - vẫn làm việc bt ok - khi nào tắt soft vẫn hiện bảng đó thì ok thỏa mãi
ngày xưa tớ làm thế đc nhưng bây giờ xài win 7 nó ko cho kéo, Hiện ra là out luồn à :binhsua53:

ngày xưa tớ làm thế đc nhưng bây giờ xài win 7 nó ko cho kéo, Hiện ra là out luồn à :binhsua53:

bác giống e qá
có ai bị connect văng id liên tục phải tick vào lại k nhỉ ?ngay cả 3 id ip9 cũng bị luôn :-s
load chậm lắm,3x id mà sp có 15

13h48'
1id~0.8sp(Có dấu hiệu chậm dần)
Code tương đối
proxy good
bs ít

bác giống e qá
có ai bị connect văng id liên tục phải tick vào lại k nhỉ ?ngay cả 3 id ip9 cũng bị luôn :-s
load chậm lắm,3x id mà sp có 15

Có thể là do mạng đấy bạn. Mình cũng bị vậy đó. Bạn thử xài mạng khác hoặc 3G coi sao.
P/s: 18 id sp 12 như paris bên trên. Mình ko có gõ ;))

chào cả nhà pix.e mới từ box mega,qlink chuyển qua đây tránh bão mà chưa nắm rõ tình hình mong các pro giúp đỡ e mấy vấn đề sau.
1:e gõ bên mega vs qlink quen rồi h gõ k phân biệt hoa thường thì có đc tăng pri hay giữ nguyên hay bị giảm nhi?
2:e cũng kiếm đc ít proxy free nên k biết cách add vào soft bubu.ngăn cách giữa địa chỉ ip vs port thì dùng dấu gì.e dùng space mà k đc.hay phải dùng dấu ":"
3:bác nào có site share proxy free or soft scan thì share cho e vs.(nếu k tiện nói trên topic thì có thể ll qua yh của e.nếu cần thì có thể để yh lại e pm cũng đc
cảm ơn các pro trước :binhsua141:

chạy về qlink tránh bão đi bạn, pix bão lớn hơn mà
đây chỉ up tình hình pix thôi
3h tình hình sao các bác :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633