Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.
Nhìn kĩ post trước đó rồi hả hỏi tình hình nhé!
mod the men hơi ác :p mình nói thật, post trên cập nhật tình hình lúc 10h30, sau 1h30 p thì tình hình sẽ k còn đúng nữa đâu mod. cậu kia hỏi cũng đúng thôi :)

mod the men hơi ác :p mình nói thật, post trên cập nhật tình hình lúc 10h30, sau 1h30 p thì tình hình sẽ k còn đúng nữa đâu mod. cậu kia hỏi cũng đúng thôi :)

Srr Nảy mình nhìn giờ không kĩ! Thấy chênh nhau chưa được 15"

hài vô đối =))
1h05 , 1 id 2sp code dễ , load ổn định :p
p/s : đi ngủ sớm thôi , mấy bác chiến đêm chúc ngon cơm nhé
Có gì vui cậu? Việc vào hỏi tình hình riết thành thói quen, chưa coi phía trên người ta post cái gì? là đã vào " Cho xin tình hình ?"
Ps: Chỉ nhắc nhở miệng chưa xóa comment - chưa gửi thẻ mà đã nhột đến vậy rồi sau?

load hơi chậm, giờ nhanh hơn tí rồi. 25 id 30 sp

các bác cho hỏi id chủ bị ban thì ko login được phải ko?hay vẫn log vào nhưng ko làm được gì?có cái id chủ ko log được nãy giờ mà id con vẫn log làm việc đc là sao nhỉ?
p/s: 2h15 1id 5sp

15ID = speed 19-19.5 ~ code bác sĩ xuất hiện rùi ak ~ load chậm lại rùi T_T

nghỉ đi ngủ 6am đi học thui ="= ...

15ID = speed 19-19.5 ~ code bác sĩ xuất hiện rùi ak ~ load chậm lại rùi T_T

nghỉ đi ngủ 6am đi học thui ="= ...
ngủ muộn thế mà 6h vẫn đi học được ghê thiệt. thời tui còn đi học trốn nửa buổi miết :p

tối nay load chậm hơn nhiều so với mọi ngày @@. log tới 25 acc luôn

các bác cho hỏi id chủ bị ban thì ko login được phải ko?hay vẫn log vào nhưng ko làm được gì?có cái id chủ ko log được nãy giờ mà id con vẫn log làm việc đc là sao nhỉ?
p/s: 2h15 1id 5sp
vì cậu làm trên 1 IP nên muốn log id chủ thì dừng các id con tầm 15' mới log vào đc . or login ID chủ trên soft XD rồi vào group . 1 ID 1.2 SP

ko hiểu sao xài proxy mua mà log 30 id sau 2p văng ra còn 19 id ko phải conecfail mà blocked với loading ko tích lại được luôn :( cả ip chính cũng bị luôn là sao? có ai bị như tôi ko,tối qua đến giờ có hiện tượng này :(sv pixtyper
1id~0,4sp

Tình hình có code số như mã thẻ điện thoại dài thiên la địa võng, tập trung gõ những code này bị timeout hàng loạt

ko hiểu sao xài proxy mua mà log 30 id sau 2p văng ra còn 19 id ko phải conecfail mà blocked với loading ko tích lại được luôn :( cả ip chính cũng bị luôn là sao? có ai bị như tôi ko,tối qua đến giờ có hiện tượng này :(sv pixtyper
1id~0,4sp
mình bị giống như bạn vậy nè không biết có cách nào khắc phục k

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,624
Latest member
huonlee4th