Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.
Nói số ID và speed thì các bác cứ cho là chém! Còn chụp proof thật thì lại cho là khoe thì bó tay!
p/s: chém và khoe người post được lợi gì ko???
Vì có nhiều người nghĩ mình giỏi nên có người giỏi hơn mình nên gato thôi. tốt nhất sau bác update thì update kiểu như 1id = 1speed gì đó thôi
Note : Xin tình lúc 1h50 với mọi người , cho đúng rule ko bác bao lại cho đi nghỉ mát

Vấn đề là post cái hình ảnh làm việc hơn 1 tiếng 2 tiếng đồng hồ lên phản ánh ko đúng tình hình thực tại !!! Người ta lên đây xem là xem tình hình hiện tại, cái hình post lên hơn tiếng đồng hồ nhỡ đầu lúc đầu nó nhanh về sau nó chậm hoặc ngược lại thì sao??? Chiếu theo đó nhiều người log nhiều acc thì bị gõ ko kịp, còn người log ít acc thì bị load như rùa bò !!! ĐẤY MỚI LÀ VẤN ĐỀ !!! BAN NGÀY LÊN ĐÂY CHẢ THẤY POST TÌNH HÌNH GÌ CẢ ( hoặc chỉ post vài múi giờ lúc giờ vàng). Nếu có rảnh đề trích dẫn rồi phản bác tôi thì nhân tiện post cái tình hình lên !!! Chứ đừng câu view tám nhảm !!!

24ID - 17 wpm !!! tự chia !!!

Last edited:
:p người ta thích show thì kệ mịe người ta đi lắm mồm vl . :confused: khi trước ông jean post anh anhhungvole thì lại bảo fake :D giờ người ta post lại bảo khoe .

vãi thật muốn xem thì xem ko xem thì thôi, việc gì mà xoắn nhau lên thế, ai ko tin hay ko thích thì tự log acc vào mà thử làm việc gì mà phải gato thế.
sr mod cmt sai tí :)

Mod hành động rất hay !!! Công thức tính speed hiện tại: VD: 3h26' = 3537captcha, sau đó 3h33' = 3723captcha, lấy 3723-3537 = 186 captcha trong thời gian 3h33'-3h26'=7' !!! Lấy 186/7= 26,57 speed !!! rồi chia cho số acc đang sống(24acc) = 1.1 speed/1ID ( Cách này áp dụng khi đang làm việc với thời gian lâu, còn mới đăng nhập soft ko nói làm gì, nhìn wpm là biết) nói để 1 số người vứt lên mỗi cái hình ảnh biết là cái hình ảnh đó chả có giá trị gì hết !!!

1 ID = 1.1 speed !!!

Last edited:
Mod hành động rất hay !!! Công thức tính speed hiện tại: VD: 3h26' = 3537captcha, sau đó 3h33' = 3723captcha, lấy 3723-3537 = 186 captcha trong thời gian 3h33'-3h26'=7' !!! Lấy 186/7= 26,57 speed !!! rồi chia cho số acc đang sống(24acc) = 1.1 speed/1ID ( Cách này áp dụng khi đang làm việc với thời gian lâu, còn mới đăng nhập soft ko nói làm gì, nhìn wpm là biết) nói để 1 số người vứt lên mỗi cái hình ảnh biết là cái hình ảnh đó chả có giá trị gì hết !!!

3h33' 1 ID = 1.1 speed !!!
lại tỏ ra tinh tướng, nguy hiểm, box chả có ai, người ta gõ xong, tự sướng rảnh 1 xíu chụp cái hình rồi lại còn phải wa 1 web ảnh để úp, dán wa, cho người ta coi ntn, là may lắm rồi, h còn bảo người khác đưa hình chả làm gì, nên ai cạp lâu người ta cũng bỏ box mà đi, ai cũng bit chỉ để tham khảo, vì gõ cũng 30'' là ít, mấy năm nay ntn rồi, h có người to mồm bày cách tính sp này nọ, thiệt người ta coi cái hình, rồi tự cộng trừ số id, chứ ko ai nguy hiểm bằng bạn, tính ra từng wpm làm gì đâu, 26.57 á, tui log gõ đủ 27 cho rồi, thật tình là dở hơi quá sức

ô thế tui đang định úp sp cho người ta, thì rớt 2 id, sp lag, tui úp kiểu gì, à, chắc phải chú thích, 4:58 pm, đứng hình 10s, ko có code, sp khấu trừ ...hả hả
ra quách cho xong, nhàm
à, kêu xd hay tun bỏ dòng wpm trong soft đi nha bạn, bạn chả cần mà, window có máy tính nữa, lo gì, nhỉ

Thứ nhất: 1 cái ảnh ko giải quyết được gì, ví dụ như nãy tôi mà chụp ảnh ném lên thì speed là 17 wpm trong khi thời điểm đó lại là 26.57 wpm theo công thức.
Thứ hai: Nơi này để làm việc chứ ko phải để chơi, tự sướng đi ra chỗ khác.
Thứ ba: đã mất công up thì nên chọn thời điểm gần nhất và ko có acc nào dis, có vấn đề gì nữa xem lại điều 2, đây ko rảnh nói lan man !!!

1ID = 0.92 speed !!!

có mấy thành phần ghê gúm kiểu bạn nên chả ai thèm úp đó, úp bị quăng gạch vô mặt, kêu úp sai wpm, rảnh quá ngồi lấy máy ra bấm tính sp thật, coi xong đi log ko nhanh hơn đi rảnh mà bấm, thật nguy hiểm, a tính máy tính và e úp ảnh độ trễ cũng vài phút đó, nên thôi e ko dám úp kẻo phạm úy, a dữ quá

Dạ vâng !!! 17 bài viết kể từ ngày tham gia diễn đàn (29/4/2012) và bạn cho rằng tôi là 1 kẻ phá hoại diễn đàn khiến cho người người căm phẫn đến nỗi ko thèm up tình hình ...

Hiện tại:
24ID: 29.2 speed
1ID: 1.216 speed
Rất hoan nghênh tinh thần up load của bạn.
Nhưng mà mình thấy up 24ID: 29.2 speed là đc rồi bạn à :D

Mỗi người nhịn 1 lời đê,ai vi phạm gì thì vui lòng bấm vào nút màu vàng Report dùm nhé, tay dưỡng sức để gõ cap kiếm $ còn đầu óc thì nghĩ tới ...gấu có phải hay hơn suy nghĩ kiếm chuyện war ko !

pó tay các bác có mỗi cái vụ đó mà cãi nhau hoài. Đêm qua pix có nhiều lúc nó ra code 4 kí tự + bác jean gõ 2h nên nó ko chính xác đc tốc độ đâu nên cãi nhau làm gì. Với lại cái vụ "speed cao" thì tranh cãi suốt vậy, ai thích speed cao thì đôi lúc phải trả giá khá đắt , còn ai cứ làm việc "speed tầm tầm" thì yên tâm ăn lo ngủ kĩ chẳng phải lo lắng gì. :D

Còn ai nói là "trình cao" thì speed cao thì mình chịu. Nếu các bác tính speed 40 thì 1s/ hình nhé. Các bác nên nhớ các bác là "con người" nên phải có cái gọi là "giới hạn" chứ đừng nghĩ ở đời có nhiều "siêu nhân" mà nói làm việc đàng hoàng với pix mà có chuyện speed 4x. :D

Kết luận 1 câu cho anh em ko cãi nhau nữa là . Group của ai người đó có quyền chịu trách nhiệm về group của họ. Đừng GATO làm gì vì hôm nay họ có thể làm đc 20$/ ngày (vì speed họ cao mà) nhưng ngày mai thì gặp họ bên topic PIX BAN than thở rồi đấy :D Các bác speed cao thì lần sau chú ý có update thì update kiểu như : 1 id = 0,5 speed chứ đừng tung ảnh lên để rồi lại có bình luận loạn xạ lên, rồi có anh em lại "ngứa tay làm liều" rồi "ra đi oan uổng" với pix o_O

Vào chủ đề chính nhé: CÁC BÁC CHO EM XIN 500đ TÌNH HÌNH :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week