Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.
dua` cai gi ma dua` !!! 1 ID = 0.514822 speed !!! de` nghi khi lam ko down phim, load youtube v.v. luc lam` viec thi nen rut' day mang share cho may thang hang xom' ra !!!
sếp này up 1 ID = A speed.
thì phải lấy A/2
cho xin tình hình mọi người

Làm ơn viết bài có dấu, thanks!
Thông cảm lúc update thường là lúc đang làm việc, ko được phép bấm unikey, tại diễn đàn này ko tích ứng viết dấu thế nên phải viết ko dấu, còn bình thường khi ko làm việc tôi vẫn viết dấu đấy thôi !!!!

sếp này up 1 ID = A speed.
thì phải lấy A/2
cho xin tình hình mọi người

Ông nói thế nào chứ hôm kia tôi nhớ có người còn speed cao hơn tôi đấy chứ, do mạng nhà ông có vấn đề hoặc proxy delay trên 2s hay 3s thì mới chậm bằng 1 nửa tôi như thế !!!

Thông cảm lúc update thường là lúc đang làm việc, ko được phép bấm unikey, tại diễn đàn này ko tích ứng viết dấu thế nên phải viết ko dấu, còn bình thường khi ko làm việc tôi vẫn viết dấu đấy thôi !!!!
4rum có tích hợp unikey mà, bạn bấm vào biểu tượng " Tx" trên thanh công cụ là đc rồi.
---------------
ko bít ai thế nào nhưng bên mình tình hình thế này
10id~12sp, lâu lâu có bác sĩ nhưng dễ nhìn

đã thử phím Tx và ko thành công, tuy nhiên mò mẫm ra được phím Use BB Code Editor nên giờ ko cần unikey nữa rồi :D dù sao cũng thank bạn !!!
uh nhỉ , dùng BB code này lại ko thấy các biểu tượng khác , cũng bất tiện .
1id ~ 0.8 speed

làm gì sau mỗi còm men 1 tràng dấu chấm than vậy bạn,tật chăng?
1id~1.1 xì pít

giàu cảm xúc mà :D mà sao ông chú ý vậy ??? Cũng bị tật chăng !!! Tình hình là sao lúc mình chuẩn bị làm việc thì lại chẳng có ai update tình hình nhỉ ??? Đen quá đê !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week