Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.
e mới chiến pix, mấy bác cho e hỏi tí về proxy,e mua gói 0.1$/ 1 con/ tuần, log vào gõ tí là bị connetfield hoài, cái này là do proxy hay gì bác, nếu mua gói 10$/ tháng có bị tình trạng vậy ko

e mới chiến pix, mấy bác cho e hỏi tí về proxy,e mua gói 0.1$/ 1 con/ tuần, log vào gõ tí là bị connetfield hoài, cái này là do proxy hay gì bác, nếu mua gói 10$/ tháng có bị tình trạng vậy ko

Gói nào cũng bị nha bạn ... IP chính cũng bị connecting , timeout tùm lum ... 1IP sp 0.8

sp 35 là 35 cap / 1 minute hả anh ?
em mới làm nên hỏi thử , em gõ mõi cả tay mà mới đc có 20 cap/1minute bên kolo chứ bên này thì chưa biết có được không nữa

35code/phút đó bạn .................. :binhsua141: ... 39ID => sp 30

sp 35 là 35 cap / 1 minute hả anh ?
em mới làm nên hỏi thử , em gõ mõi cả tay mà mới đc có 20 cap/1minute bên kolo chứ bên này thì chưa biết có được không nữa
làm nhiều quen tay thôi, với lại "có những kẻ" cậu có thể nghe cho vui chứ ko cần tin những gì nó nói làm chi cho mệt vì nó toàn chém gió là giỏi thôi :hihi:

box captcha này giờ có "thằng" lợi dụng topic update để spam post công khai đó mà 1 ngày nó lên hơn 50 post nhờ box captcha đó :so:

Cậu cứ gõ dần và quen với dự án này thì tự khắc sẽ quen code và lần sau chỉ cần nhìn lướt chưa đến 1s là tay cậu đã tự động gõ xong rồi :D

ID 33: SP 30 có hiện tượng chậm dần cà giật load ko đều

code ảnh quá nhiều ,ấn esc mỏi tay,làm vài con từ pri 3 nhảy lên 7 luôn, đậu móa nó gõ mãi ko giảm 1 bậc mà tăng 1 phát mấy bậc

code ảnh quá nhiều ,ấn esc mỏi tay,làm vài con từ pri 3 nhảy lên 7 luôn, đậu móa nó gõ mãi ko giảm 1 bậc mà tăng 1 phát mấy bậc

Lúc này code rác nhiều không nên lấy pri thấp làm phí lắm rễ nhảy pri tốt nhất nên mang id mới test ra mà gõ pri 3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week