Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.
Do mạng, do proxy, do cả pix... mình IP chính làm 1 tiếng được 50 pic, trong khi ID add proxy thì lại hẳn 80 ( 2 cái cùng pri 3 ), nói chung là ko biết đâu mà lần...
P.s : Mạng VNPT thì lúc nào cũng chậm hơn nhiều lắm !!! ở nhà dùng VNPT ko gõ được, đi học trọ gõ Viettel ng0n hơn gấp 2
Đồng cảnh ngộ rôi m` cũng vậy đây đang gõ sv nó die click vào làm 1 hồi từ pri 3 nhảy lên 6 đây

9h51'
FPT
1id~0.48sp(Có dấu hiệu giảm dần)
Bs 20%
Code bt

Pri e toàn nhảy lên 7 , 8 hết , bác nào chỉ e cách giảm pri xuống đc không ?:)
pro chỉ e cách chống lên pri lun :p

gõ sp 20 22 từ từ gõ đủ, phân biệt hoa thường có gì gõ đó, code bs bịa chữ phang đủ, ko esc, code hình esc xả láng, mấy code lặp kiểu vip hospitality gõ đủ, câu hỏi esc tẹt ga, qua 30k code/ 1id thì đánh gì cũng đc, ko tăng pri :D
ai cho cái xì pít, trưa bùn đời ko ăn, gõ xí.

bác nào nghỉ tay cho xin tình hình 13h55'. Ngoài lề tí: dc thêm 10 invi mà ko hiểusao bị lag, nhấn 1 hồi nó ra 80 invi luôn, ko bít ref có vấn đề gì ko các bác

bác nào nghỉ tay cho xin tình hình 13h55'. Ngoài lề tí: dc thêm 10 invi mà ko hiểusao bị lag, nhấn 1 hồi nó ra 80 invi luôn, ko bít ref có vấn đề gì ko các bác
không phải lag, do số $ bạn làm tương ứng với số invite pix cho mà bạn chưa mở, không tin bạn cứ làm phép tính

không phải lag, do số $ bạn làm tương ứng với số invite pix cho mà bạn chưa mở, không tin bạn cứ làm phép tính
mình mới gõ pix thôi bạn, mình làm dc 100$, có 30 invi rồi, sáng nay mới dc cấp thêm 10 invi nhưng nhấn ra dc 80 invi??

ai cho xin chút tình hình lúc 2h50 với

Last edited:
có ai cap từ 16h đến bây h mak $ ko + ko. cap gần 2k code mak ko + $ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member