Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.
Anh onl yahoo em hỏi về proxy tý nào :D1ph thôi
các bạn hỏi proxy quá bên box THảo Luận đó, hỏi ở đây ăn thẻ với ăn ban đó.
P/S : Xin cái tình hình 15h nào

4H20 vẫn đang load rất ất ơ 1id ~1sp nhưng có thể 2p nữa ~0,5sp và 5p nữa ~ 2sp!may mà die prx 1 nửa đỡ phải ấn ESC :D nghỉ thôi
p/s: ae đừng mua vào gói 350con nữa,nát rồi!

5:28 PM 1id~0.7SP

4H20 vẫn đang load rất ất ơ 1id ~1sp nhưng có thể 2p nữa ~0,5sp và 5p nữa ~ 2sp!may mà die prx 1 nửa đỡ phải ấn ESC :D nghỉ thôi
p/s: ae đừng mua vào gói 350con nữa,nát rồi!
Không mua thì để người ta làm ăn bạn ơi! Bạn nói vậy người ta không kiếm tiền được -> cũng như phá nồi cơm người ta, nếu bạn muốn tư vấn kiểu này thì inbox đi.
Sr bạn vì nói thật, mình cũng thích kinh doanh, mà kinh doanh không thể nào đem lợi ích 100% cho khách hàng được. Bạn kiếm tiền trên mạng cũng tương tự vậy thôi, im lặng cũng coi như giúp đỡ anh em làm ăn. Buôn có bạn , bán có phường mà.
E hơi nhiều chuyện, mong mod bỏ qua lun.

Last edited:
5:28 PM 1id~0.7SP

Không mua thì để người ta làm ăn bạn ơi! Bạn nói vậy người ta không kiếm tiền được -> cũng như phá nồi cơm người ta, nếu bạn muốn tư vấn kiểu này thì inbox đi.
Sr bạn vì nói thật, mình cũng thích kinh doanh, mà kinh doanh không thể nào đem lợi ích 100% cho khách hàng được. Bạn kiếm tiền trên mạng cũng tương tự vậy thôi, im lặng cũng coi như giúp đỡ anh em làm ăn. Buôn có bạn , bán có phường mà.
E hơi nhiều chuyện, mong mod bỏ qua lun.
e lỡ mua rồi ko xài đc nên khuyên ae thôi!bác vì nồi cơm của bác thì e cũng vì nồi cơm của e thôi,càng nhiều người mua thì tất cả ae xài gói này đều há mỏ cả chứ riêng gì ai.
p/s: xin tình hình 5h50

e lỡ mua rồi ko xài đc nên khuyên ae thôi!bác vì nồi cơm của bác thì e cũng vì nồi cơm của e thôi,càng nhiều người mua thì tất cả ae xài gói này đều há mỏ cả chứ riêng gì ai.
p/s: xin tình hình 5h50

1id~0.5 sp nha bạn!

Mình sài private proxy, nên đối với mình chả sao cả. Chẳng vì nồi cơm của ai, chỉ là mình kiếm một ít thì để người khác kiếm ít, post công cộng thì coi như ra giữa chợ la làng thằng này bán đồ lỏm, nó chết chắc. Bỏ 8$ mua 350 con thì sài đc 200 con là lời rồi,mình có bạn đã dùng gói này cho team và vậy là cũng ok rồi, và mua rẻ vậy thì coi như chấp nhận so với mua 0.5-1$/con Proxy.
Chỉ là ý kiến cá nhân thôi, không bênh vực ai nha bạn, :).
Cũng chẳng có ý gì xấu với bạn đâu, chém gió tí thôi. Stop ở đây không mod qua chém 2 thằng lun giờ.

Stop được rồi đó 2 bạn , 2 bạn có thể qua các topic bàn về proxy mà tiếp tục tranh luận nhé !

tối ngày cải nhau vãi hàng.
30ID Sp 35 . thất thường lúc load đều tay lúc thì time out :(

Tình hình ngoài lề của pix công thức tính invitations bị gậm mất số 10 o_O

number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 )

Last edited:
10:40pm ~ 15ID speed 25.4 ~~~ Code bác sĩ tạm hết rùi

load tàm tạm :3 [đang chậm dần =.=] .... mà proxy die lia chia >__<

mỗi tội mình chả có acc nào pri <2 cả :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625