Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
Em thấy ngày nào bác cũng post bài trong đó ID toàn mấy chục nghìn pic, nếu order thì phải reset về 0 chứ ???
Ôi trời, e tưởng bác phải là pro pix lâu năm rùi chứ? Sao lại đi hỏi câu hỏi đó? Cái mấy chục nghìn pic đó mình tự gõ solo thì cứ để đó cho nó đẹp đội hình. Bấm order thì liên quan gì đến pic ở balance bác.nó pay cho mình thì pic vẫn ở đó. Chỉ khi nào bác vào list ID con có cái mục payout bác bấm vô đó thì nó mới reset pic về 0. Nhưng solo thì làm vậy để làm gì bác. Chỉ giành cho những Group có tuyểm mem làm thôi. cái nút payout reset về 0 đó để các chủ Group căn cứ vào đó tính $ ngày hôm sau cho mem dễ hơn ấy mà

Em thấy ngày nào bác cũng post bài trong đó ID toàn mấy chục nghìn pic, nếu order thì phải reset về 0 chứ ???

ko đâu pro. khi bấm order thì chỉ có ID chủ reset thôi. ID con khi nào chủ group muốn reset ID nào thì ID đó mối vể 0. Xin lỗi MOD nha vì post sai chủ để.

ko đâu pro. khi bấm order thì chỉ có ID chủ reset thôi. ID con khi nào chủ group muốn reset ID nào thì ID đó mối vể 0. Xin lỗi MOD nha vì post sai chủ để.
Bấm order nó cũng chưa reset đâu bro. chỉ khi nào nó reset thì ID chủ mới reset chứ?
Mấy bro nghỉ tay cho xin tình hinh load lúc 4h để mình login đủ speed với. Thanks

4 phút gõ được 99 captcha => tốc độ là 24.75sp/10 ID <=> 2.475sp/1 ID !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week