Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
Vấn đề pause không nói làm gì, vì mình ko có nhu cầu giải trí lớn hơn 20'. Dùng teamview để làm việc tất nhiên sẽ chịu rủi ro cao gấp đôi: mất điện, mất mạng !!! Nhưng ưu điểm của việc làm này là: có thể đi ra hàng net để thay đổi không khí thay vì ở nhà, có việc phải sang nhà người thân nhưng vẫn muốn làm việc hoặc sang nhà thằng bạn hướng dẫn cho nó cách gõ captcha !!! Đấy !!! nói chung là hay, ngoài ra thì mình vừa test về xong thấy chỉ bị delay màn hình còn tốc độ gõ vẫn ok !!! Đại khái mà nói bỏ 5000 ra ngồi net 1 tiếng cũng phải thu về được 1$=20k đấy chứ nhỉ :D Lời chán :)
10 ng` 10 ý ^^!, cậu thích ra hàng nét, còn mình thích ra quán cafe nhạc nhẹ :) nên mua cái laptop là thuận tiện nhất. Nếu ra nét ồn ào, thì vào quán cafe vừa nhâm nhi cafe vừa nghe nhạc vừa có wifi free để cạp, khung cảnh nhẹ nhàng nữa ^^!. Thuận tiện thì cứ tậu 1 em laptop 12inch là có thể tung hoành đi đâu cũng đc vì hầu như cafe hay hotel đều có wifi mà :D, ko cần đi xa thì phải mò ra hàng nét. Muốn chỉ bạn bè thì mang cái laptop ra chỉ tận nhà bạn, hoặc hẹn ra cafe làm cho thoải mái :D. Mình thì như thế đấy, cái gì thấy tiện thì mua hoặc dùng ko cần tiết kiệm ^^! Vì mua 1 lần xài cả đời ( nếu bảo quản tốt ).
--------------------------------
15id~9sp, càng lúc càng chậm

Trung bình mỗi ngày tôi phải gõ khoảng 80.000 ký tự =>chắc speed bạn phải 30 ngày gõ 24h k nghĩ thì may ra :v

1h20 hôm nay ngày gì load tốt thật... Hay tại bão mất điện ko biết... 1 i d >1sp... Cố gắng hnay 25$ nào. Ngày nào cũng ntn thì ngon

Trung bình mỗi ngày tôi phải gõ khoảng 80.000 ký tự =>chắc speed bạn phải 30 ngày gõ 24h k nghĩ thì may ra :v
80000 ký tự khác 80000 capt nha bạn.mỗi capt ít lắm cũng 3 4 ký tự, cá biệt có capt gần hoặc hơn 20 ký tự. ngta đâu nói gõ 80k capt đau bạn nói vay. sorry mọi ng vì cmt k liên quan mong mod bỏ qua hehe.ai cho tình hình 1h30 với

Chuẩn !!! 80.000 ký tự là trung bình của 8000 captcha thôi <=> 8$ một con số quá nhỏ bé và cống rãnh... Ối mà bạn duongbangbg 25$ 1 ngày à :D ngưỡng mộ đại danh đã lâu giờ mới gặp mặt :)
Cũng như ReyMysterio em xin 500 tình hình :( à thôi zajvjpvjnh up rồi !!! thank

Toàn mấy bác speed bằng 1 nửa id ko vậy,nãy mình cạp 2 tiếng toàn speed hơn 1 speed/1id thôi,proxy dỏm ấy chứ ko phải private nhé :D

sao mình đang gõ soft XD, có vài acc nó bôi màu đỏ xong rồi bình thường lại, ai biết bị gì hem?
1 ID = 0.6 SP

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week