Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
3 phút gõ được 74 captcha => tốc độ là 24.67 sp/24 ID <=> 1.02 sp/1 ID !!!
60% code 1 chữ, 35% code 2 chữ, bác sỹ 5% !!!

Sao tự dưng có acc đăng nhập lại bị
Sorry, but provided email/password is not recognized. Please, make sure that you type correctly and account has been activated prior to logging in.
Bị thằng nào nó đổi pass à @ @ Vào email thấy 20 cái mail reset pass mà đăng nhập toàn sai >''<

6 phút gõ được 92 captcha => tốc độ là 15.33 sp/24 ID <=> 0.64 sp/1 ID !!!
50% code 1 chữ, 40% code 2 chữ, bác sỹ 10% !!!

Last edited:
hnay ăn nhầm cái giống gì mà xui hết bít, sáng thì windown bị điên phải cài lại. Cài xong đi ngủ chìu thức thì mạng cáp rớt cái đụi đến bây h, chuyển qua 3G xài mới bít là lên giá cước mà speed thì xuống dã man, lúc trc load cái 4rum vèo vèo. Bây h load cái web thôi mà còn chờ muốn rụng răng lun, ức chế :mad:. Ko bít 3 cái sim xài đủ đến sáng hay ko nữa :(. Xui gì mà xui từ năm trc đến năm nay, năm sau mà xui nữa chắc đào lỗ chui lun cho rồi.
---------------------
1id ~ 1sp hiện tại đang cạp 10id~11sp xài 3G sim mobifone cà giật, connect từa lưa :mad:

Xin lỗi bạn !!! mình nói chứ không phải khoe 1ID = 4sp đó :D
thì mình như mình nói rồi, mạng cáp bị rớt ---> đang dùng 3G. Mà đã là 3G thì điên ko thể nói lun, nhanh hay chậm chả biết đường mà nói.
-------------
Bực mình rs máy bây h 5id~15sp ---> hên thật =.=" mong là giữ đc đến sáng rồi kêu thợ qua coi cái mạng cáp.
Bùn cả ngày T_T

Lâu rồi không cap , hôm nay vào cap lại , đúng là các bác dùng proxy private hết cả rồi lên kiếm proxy free cũng ngon ghê cơ mà chắc nhanh die hehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week