Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
Nếu vậy thì tùy thôi, mỗi người một quan điểm về speed. Nhưng mình vẫn bảo thủ cách nghĩ khi làm việc mà xem ốc hoặc down ếch thì chắc chắn speed ko bao giờ bằng người chỉ tập trung làm không thôi !!!
Ờ. Tớ down phim maxspeed vẫn gõ maxspeed như thường...

xác nhận là xem phim nó ko ảnh hưởng tới sp đâu, cho xin cái tền hềnh nào ae

giờ này còn tình hình gì nữa,tối nào đi làm về mình cũng log chừng 10 acc vào gõ là full speed(speed mình 24-25),chậm lắm thì 15 acc thôi.Mình cũng confirm là youtube chả liên quan gì đến pix nhé,capt mấy năm nay chưa bao giờ nghe vụ này.hồi trc cũng có ông nào vừa gõ vừa xem phim vietsub mà tốc vẫn 3x.

Lần đầu tiên nghe nói youtube ảnh hưởng tới speed,vãi kiến thức =))

Btw,còn load nhanh ko các bác,mới làm ván game,sợ log vào chậm đi ra nữa nó tăng pri :D

Theo mình bít speed của pix chỉ ảnh hưởng khi dùng IDM maxspeed khi download. Mình dùng FPT/6M, cũng hay donw nhìu thứ khi IDM đc cài đặt kéo maxspeed thì speed của pix sẽ giảm xuống vì đường truyền dành cho IDM hết rồi, nhưng vì xài cáp mạng nên kéo pix cũng ko load chậm lắm khi download = IDM. Còn youtube thì ko ảnh hưởng gì đến pix đâu mình xem mọi lúc mọi nơi ( chỉ khi dùng 3G mới ko dám vào YTB ).
----------------------
5id ~ 14sp

id/speed 2 hơn nha các bác,gõ sướng tay thật,cơ mà buồn ngủ quá,các bác ở lại chiến,mình chuẩn bị đi ngủ :D

Btw,proxy cùi mà nhiều con load nhanh hơn ip chính mới ghê,lâu lâu xui hốt phải mấy con vớ vản die 2,3 acc :D

sp bao nhiêu rồi các bác, cho mình hỏi luôn là muốn post thắc mắc về code pix thì post ở đâu :) thks các bác

IDM thì suzune nói rồi, nói thêm 1 chút là: Sự xao nhãng vào một bộ phim khiến khả năng gõ giảm đi (Nhất là phim mình chưa xem bao giờ). VD bình thường mất 3s để xử lý 1 captcha dài trong khi xem Youtube sẽ tăng lên khoảng 4-6s 1 captcha. Do đó khi đo speed thấy kém gần 1 nửa so với người ta rồi kêu.
Thế thôi !!! Mình chém gió nhiều thể nào cũng bị cho là lắm mồm !!! Tốt nhất im lặng - tránh rủi ro ... Quay lại với công việc up tình hình cho nó lành:

1ID = 3.09 speed !!!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888