Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
Còn em vừa gõ vừa xem cho nhịp tim nó tăng lên dễ gõ và gõ nhanh. Mà theo bác xem ếch nhiều có dễ bị rối loạn cương không ạ? Em chỉ sợ nhìn mấy cô diễn viên riết rồi quen, chuyển qua nhìn live thì lại chán :(

Thế bạn muốn "tích mãi không xuất"->không xem, hay là "sướng mãi không hết"-đã và đang và sẽ xem !!!

load nhanh chậm thất thường ..... sẵn tiện mọi người cùng vote để bác Đức tích hợp thêm cái AUTO PAUSE vào soft nào, id nào bị time out còn 1s thì "dont see" sau đó PAUSE, tránh tình trạng nó thả code chạy rông time out nguyên giàn dễ bay acc lắm T^T

Xin lỗi !!! mình ko thích điều này nên mình không vote. Lý dó vì sao ấy hả ??? Đơn giản là sau khi tự động pause từng ID bị timeout thì phải log out ra luôn, mà lúc đang làm việc lại log out thì chắc chắn lỗi soft => bắn thẳng ra desktop không thể ngăn cản. Còn nếu bạn không log out ID thì sẽ mắc phải cái gọi là "nghỉ quá lâu" ID đó trực tiếp ăn một phiếu vào sổ đỏ của pix !!! Tỉ lên ban nick gia tăng lên 95% !!!
1ID = 0.92 speed !!!

đúng là CN rùa bò...@@ chậm đến đáng kinh ngạc.

1 ID 0.9 sp :( chạy chậm cực kỳ @@, mới reg thêm acc mà gần 1h rồi chưa nhận đc mail :( reg gmail theo kiểu +01,+02.... vẫn được phải ko các bác :)

load rùa bò
Thế bạn muốn "tích mãi không xuất"->không xem, hay là "sướng mãi không hết"-đã và đang và sẽ xem !!!

Xin lỗi !!! mình ko thích điều này nên mình không vote. Lý dó vì sao ấy hả ??? Đơn giản là sau khi tự động pause từng ID bị timeout thì phải log out ra luôn, mà lúc đang làm việc lại log out thì chắc chắn lỗi soft => bắn thẳng ra desktop không thể ngăn cản. Còn nếu bạn không log out ID thì sẽ mắc phải cái gọi là "nghỉ quá lâu" ID đó trực tiếp ăn một phiếu vào sổ đỏ của pix !!! Tỉ lên ban nick gia tăng lên 95% !!!
1ID = 0.92 speed !!!
cần gì phải log out ra hả bạn? cứ pause rồi để đó vài phút sau xem tình hình rồi ta lại cho chạy id đó tiếp, còn muốn out hay không thì bạn thích thì bạn tự nhấp vào id đó mà out, còn đỡ hơn là lúc nó thả rông gõ ko kịp time out 1 đống ==> bạn cũng phải pause bớt id = tay, thế tự động ko tốt hơn sao

à còn cái chuyện "hội chứng nghỉ quá lâu" như bạn doivodoigame nói thì tại sao từ đó đến giờ mình vẫn chưa bị band?????

Chậm là bnhiu bạn ? hnay thứ 2 mà ta
thứ 2 là ở VN mình, còn bên nc ng` ta là chủ nhật nhé bạn. Bạn xem giờ trên thế giới rồi so sánh với giờ VN là bít mà
--------------
9id~10sp

load rùa bò
cần gì phải log out ra hả bạn? cứ pause rồi để đó vài phút sau xem tình hình rồi ta lại cho chạy id đó tiếp, còn muốn out hay không thì bạn thích thì bạn tự nhấp vào id đó mà out, còn đỡ hơn là lúc nó thả rông gõ ko kịp time out 1 đống ==> bạn cũng phải pause bớt id = tay, thế tự động ko tốt hơn sao

nó thả code thì ctrl I rồi tự nhẩm speed để tồn tại số ID sao cho hợp lý, còn chuyện đang làm mà pause vài ID rồi logout trong khi vẫn đang làm việc là 1 sai lầm ko thể sai lầm hơn, nhất là với soft XD (error working ngay lập tức), trừ khi ông XD sửa lỗi này còn không thì dẹp.
à còn cái chuyện "hội chứng nghỉ quá lâu" như bạn doivodoigame nói thì tại sao từ đó đến giờ mình vẫn chưa bị band?????

Thế pause lâu xong ko tích vào làm tiếp mà cứ để đấy chẳng lẽ lại ko bị lỗi kết nối hay sao hả bạn??? có thể bạn tránh được tình trạng ban nick, nhưng xin được hỏi pri bạn là bao nhiêu ???

Hiện tại speed đang là: 1ID = 1.32 speed !!!

Last edited:
nhanh chậm thất thường quá @@! bên mình 1id = 1sp
---------
load rùa bò
cái vụ tự động pause thì đã có rồi, khi load nhanh thì bị time out 10code là soft tự động pause hết tất cả id, nên cái chuyện bị time out là phải pause thì ko thuận tiện cho lắm. Ko lẽ cậu khi đang oánh chỉ time out có 1-2code cũng pause lại sao? Mình nghĩ nếu cạp phím lâu thì speed trung bình cũa 1 ng` max cũng cỡ 12speed rồi. Nếu làm pix đã lâu thì cái vụ time out này ko còn xa lạ, nếu đang gõ mà thấy pix xã hàng ( nhất là code bsi ) thì nhất định sẽ pause lại = tay liền chứ ko phải đợi đến lúc time out hàng loạt mới pause lại. Những ai thường dùng soft anh Đức thì lun thấy ổn chẳng cần fix thêm gì nữa, ý kiến của 1 cá nhân ko làm thay đổi đc soft đâu. Dùng wen rồi fix lại càng làm loạn hơn thôi

pix hnay cộng $ chậm rồi. gõ cả đêm vào chưa nổi 2$ @@@
Đằng nào thì nó cũng sẽ cộng, có ăn gian đâu mà phải lo !!!

4 phút gõ được 73 captcha => tốc độ là 18.25 sp/10 ID <=> 1.83 sp/1 ID !!!
75% code 1 chữ, 25% code 2 chữ, bác sỹ 0% !!!

Giờ này làm lụng gì nữa ??? Đi ngủ đi !!! qua 10h hãy làm !!!
10h sáng hay 10h tối thế bác ? mình thường gõ từ 12h đêm :)
sp 0.7 :( thảm quá, thui tắt máy ngủ luôn, chúc các bác ngày mới vui vẻ :)
À bác nào rành vụ proxy giúp mình phát với cho mình xin cái link topic bán proxy mà mấy bác đang sài, nãy có vào trong kiếm nhưng nhiều topic quá không biết chỗ nào tốt cả :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week