Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
Thôi vậy update làm mịa gì bị vì mạng mỗi vùng mỗi khác, proxy mỗi nước mỗi khác.
DÙ SAO CŨNG CẢM ƠN BẠN ĐÃ CẬP NHẬT NHIỆT TÌNH NHƯNG CHẢ BIẾT TÌNH HÌNH RA SAO!

Thôi vậy update làm mịa gì bị vì mạng mỗi vùng mỗi khác, proxy mỗi nước mỗi khác.
DÙ SAO CŨNG CẢM ƠN BẠN ĐÃ CẬP NHẬT NHIỆT TÌNH NHƯNG CHẢ BIẾT TÌNH HÌNH RA SAO!
Nói vậy bạn vào đây làm gì?
Khác nhau nhưng không nhiều lắm, lệch 0.1-0.5 thôi.
Update không có ích cho người này cũng có ích cho người khác.

Nói vậy bạn vào đây làm gì?
Khác nhau nhưng không nhiều lắm, lệch 0.1-0.5 thôi.
Update không có ích cho người này cũng có ích cho người khác.
Ý kiến này là chuẩn nhất cho topic này nhé , các bạn lấy làm guơng ko lan man kẻo ăn ban , đã nói rõ rules của topic này ở #1 !
Bạn doivodoigame thi thoảng cho xin vài pic cho topic thêm sinh động nhé !

Ý kiến này là chuẩn nhất cho topic này nhé , các bạn lấy làm guơng ko lan man kẻo ăn ban , đã nói rõ rules của topic này ở #1 !
Bạn doivodoigame thi thoảng cho xin vài pic cho topic thêm sinh động nhé !
Bao Công dậy sớm quá.
1ID 1 speed

chán quá,có log được 5p là protocol nửa dàn.ai biết nguồn proxy nào ngon inbox em với,đang cần làm trả nợ trong tuần này.hixhix

Lại 1 lần nữa phải nói: thứ 1 là do mạng của bạn ko ổn định(chắc đang down ốc, xem ếch chứ gì !!!), thứ 2 là do proxy delay cao, thứ 3 là mới làm việc nên chưa ổn định.
cái này ko phải mạng đâu bị vấn đề gì đó thôi chủ yếu do proxy thôi ah, mình thử rồi, mạng bt ko làm gì nó cũng dow thế xem phim nó cũng dow thế, ăn thua do proxy thôi với lại nó nhanh chậm thất thường, với lại pix nó khùng lúc load cực nhanh rồi chậm lại cái ình, nhìu ng làm trúng lúc chậm thấy bạn up thế nên phản ứng thôi, chứ nếu làm thẳng luôn giờ thì tính tổng SP ra cũng = nhau cả lệch ko nhiều......
Mà mọi ng cũng lạ ng ta úp là chuyện ng ta mình xem đc thì xem ko đc thì thôi có gì phải xoắn chứ, Cứ tự log vào là chắc, như tui ai úp gì úp :( cứ log trước 20ID xem 1 phút ra sao đc thì thôi ko log tiếp có gì đâu Up topic này chỉ yếu tham khảo là 9 ai kêu nghe theo hết chi

126 captcha trong 9 phút = 14 speed/22 ID = 0.64 speed trên 1 ID !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week