Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
Tầm 4h dên 6 h chiều nó lặp rất nhiều , 1h bị bèo cũng 5 lần ấy ,đến hoảng ,ban đêm thi ko vấn đè gì ,mình nghĩ chắc ko phải do sv đâu, trong khi IP chính log như điên ấy .
PS : xin tinh hình 1h11. THANK . SV PIXAND.. lên tiền bt nhé
để có gì mai mình sup với admin thử bạn chụp lại ảnh lúc bị time out giúp mình nhé lúc chiều á nha bạn chụp dính cả IP chính vào rồi gữi wa mình nha

Tầm 4h dên 6 h chiều nó lặp rất nhiều , 1h bị bèo cũng 5 lần ấy ,đến hoảng ,ban đêm thi ko vấn đè gì ,mình nghĩ chắc ko phải do sv đâu, trong khi IP chính log như điên ấy .

Tầm 4h-6h mình online thường xuyên cả tháng nay đều không có hiện tượng lặp code nha bạn, khả năng là do proxy hoặc cách gõ của bạn mà thôi !!!

Các bác toàn xài proxy private à,mình nghèo cố dùng free thôi,cơ mà load cũng ngon,mỗi tội nếu log nhiều phải đi lựa mấy con có uptime với transfer cao thôi :D

Xài free proxy có uptime với transfer cao thì tỉ lệ xài chung proxy càng cao nhé !!!

có ai bị submit ko? của mình bị sub nguyên dàn, 18id sp 3x

hôm qua log cả dàn gõ sv pixtyper đến giờ vẫn chưa cập nhật tiền nhỉ , hay công cốc rồi
tiếc quá. hôm qua mình cũng dính 1$ ở cái sever đó/ bây h thì nên dùng sever 2 (pixandprofit) nhé, $ lên đều

10 ID ngồi mòn mỏi mới có vài code :( không bít do proxy mình hay do server stand alone nữa :(
Ai ở stand alone cho mình xin ít thông tin với.
À cho hỏi mình hỏi ngoài lề tý thường từ 12h tối đến 6H sáng các bác chiến được bao nhiu code :) mình thì 2-3k :( đang cố gắng cải thiện thêm :)

Tầm 4h-6h mình online thường xuyên cả tháng nay đều không có hiện tượng lặp code nha bạn, khả năng là do proxy hoặc cách gõ của bạn mà thôi !!!
Bác ơi mình hỏi bác mua proxy ở buy.fine gì đó mà mua gói nào mà hổng thấy bác trả lời :p
Còn 2 tiếng nữa là tới 10 giờ (1000 code = 1$), mọi người tranh thủ ai chưa gõ qua đêm thì kiếm ít cơm qua ngày nào :D

10 ID ngồi mòn mỏi mới có vài code :( không bít do proxy mình hay do server stand alone nữa :(
À cho hỏi mình hỏi ngoài lề tý thường từ 12h tối đến 6H sáng các bác chiến được bao nhiu code :) mình thì 2-3k :( đang cố gắng cải thiện thêm :)

đây cũng 10 ID SP 20 nè mới login sv thứ 2

Tầm khoảng 15k gì đấy... Cố gắng phát huy nhá... Hôm nay load phê thật 20 - 25 i d sp 3x rùi

Không phải lặp code , mà là lặp tình trạng delay submit khi sd proxy ở cheap nhé , ý mình là cái đó .

Tầm khoảng 15k gì đấy... Cố gắng phát huy nhá... Hôm nay load phê thật 20 - 25 i d sp 3x rùi
Bác cứ đùa em hoài 12h-6h chỉ vỏn vẹn 6 tiếng hơn mà bác xúc đc 15k tính ra 1h cũng 2k sặc vậy bác theo Cap chắc phải 1năm rồi@@ thấy có bác doivodoigame thì mỗi lần post sp mình tính bác ấy 1h cũng 1k4 hơn là khủng rồi. 15k vậy chắc bác gỏ 10 ngón phải ko ? mình gỏ cũng 10 ngon nhưng chậm lắm, nhiều khi vấp chử 2-3 lần :(
Tình hình: 1 ID sp 0,6 :(

tiếc quá. hôm qua mình cũng dính 1$ ở cái sever đó/ bây h thì nên dùng sever 2 (pixandprofit) nhé, $ lên đều
sáng nay mình cung gõ sever đó mà ko lên 4room xem giờ mới biết huhu . mà pix uy tín lắm ko mất đâu mà sợ . ps/ đang gõ sever pixand profit 39 id speed 23 proxy free thui​

Chết cha. Đêm qua gõ bên sv pĩttyypper.com.
Gõ cả đêm coke ko tăng lại còn giảm.
Đen quá. B thường vẫn log sv pixprofit .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week