Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
Tiêu bác rồi, mới tạo mới 1 cái Group nữa
Kết quả: Tạo thì được nhưng không có Invi, không bị trừ 3$ lun
e đã cho 3$ e nó về ví :confused: , cày muốn chết , mất 0.3$ bonus nữa chứ
PS: Pix đã không còn muốn cho tạo thêm acc mới nữa rồi, kiểu này bác tạo ra 30 acc chủ mới rồi cày lên 3$ thì pay về ví (hơi lâu nhưng ăn 1 lần cũng ngon), hoặc đi mua Group chứ cày uổng công đó.
Mod thông cảm vì em nói nhảm, update tình hình Acc cho bác doivodoigame làm ăn với, bác ấy hoạt động 4rum sôi nổi mà giờ ra nông nổi thế này nên giúp được gì thì giúp.
Bác BoCapVang đang bán 1 Group 21 invi(6 acc + 15invi chưa dùng), hình như giá cao , bác mua được thì làm ngon đó, pri ok .
Vãi chưởng !!! lại còn cả thể loại ko cho lập group mới á @ @ !!! Mình không có ý định chơi 20 ID solo ko có group đâu nhá !!! Vì nếu có group sẽ được +10%... Còn nếu đi mua thì cái email có đổi được đâu, email phải là của mình mới là chuẩn, mua thì không an toàn !!! (Cẩn tắc vô áy náy, muốn ăn chắc thì phải mặc bền) Kiểu này chắc cố dã 2 group chính cho nó đủ điều kiện nhận 10invi thôi :(
nhìn cái SP chả muốn load :D
PS : @doivodoigame mua 1 GR mà làm thôi bác , thế bác trước giờ làm thuê à

Nửa làm thuê, nửa solo. Mà group mới tạo được 1 tháng thôi...

Vãi chưởng !!! lại còn cả thể loại ko cho lập group mới á @ @ !!! Mình không có ý định chơi 20 ID solo ko có group đâu nhá !!! Vì nếu có group sẽ được +10%... Còn nếu đi mua thì cái email có đổi được đâu, email phải là của mình mới là chuẩn, mua thì không an toàn !!! (Cẩn tắc vô áy náy, muốn ăn chắc thì phải mặc bền) Kiểu này chắc cố dã 2 group chính cho nó đủ điều kiện nhận 10invi thôi :(

.

bác mua của mấy bác uy tín đó
lấy mail xong -> về đổi hết info lại : câu trả lời bí mật, mật khẩu cấp 1, 2 (nếu có), add số điện thoại của mình. Đảm bảo an toàn
mua không mail thì coi như làm giùm cho ng ta rồi.
còn cày G 10 acc thì lâu đó, tui làm cái G 15 acc mà 2 tháng rồi mới được 200 $ , 250$ nó mới cho thêm 5 invi. Nhưng tình hình trước tốt hơn nhiều, đêm 10 acc là full sp, giờ 30 acc thì còn lâu hơn 2 tháng nhiều. Bác kiếm mua đi : box Trade Captcha

nó đổi máy chủ đặt tại tàu khựa hay sao mà gõ 700 code có 0.2 là răng trời!!sv pixandpro nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week