Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
8 phút gõ được 102 captcha => tốc độ là 12.75 sp/26 ID <=> 0.49 sp/1 ID !!!
50% code 1 chữ, 50% code 2 chữ, bác sỹ 0% !!!

1id=0.5sp. Nghỉ tay ăn uống tập thể dục hay ngủ là vừa :eek::confused::confused::p

41 ID speed 21 code ngắn 50% dài 40% code rác 10%

6h10 pm
15p được 483 code ----- 0.6sp/acc
Code dài , code xanh nhìu code bác sỹ ít

Khi login proxy vào báo "Sorry try to login later" nghĩa là proxy đó đang đc 1 người khác dùng phải ko mọi ng?

Có ai rút pix = paypal ko ? mình đợi 2 ngày nay mà vẫn ko thấy đâu ? Mình điền đúng từng chữ một , xem xét nhiều lần òi có thấy điền paypal sai đâu ? Mình từng rút pix = paypal nhiều lần òi , làm gì mà có chuyện trục trặc nhỉ ?
Mình thấy dạo nì hình như pix đang có chuyện gì đó mờ ám ! Dis liên tục , sever pixtyper thì ko ổn định , bị xù tiền ở tuần trước . Ko biết nó cho dân VN mình làm nữa ko đây ?

Có ai rút pix = paypal ko ? mình đợi 2 ngày nay mà vẫn ko thấy đâu ? Mình điền đúng từng chữ một , xem xét nhiều lần òi có thấy điền paypal sai đâu ? Mình từng rút pix = paypal nhiều lần òi , làm gì mà có chuyện trục trặc nhỉ ?
Mình thấy dạo nì hình như pix đang có chuyện gì đó mờ ám ! Dis liên tục , sever pixtyper thì ko ổn định , bị xù tiền ở tuần trước . Ko biết nó cho dân VN mình làm nữa ko đây ?

Pix nó khùng điên lâu rồi, nhưng giờ tần suất có vẻ dày đặc. mình nghĩ nó sắp làm cú ban đột phá vài k acc cho nhẹ bớt server nên mới giật giật như vậy :v

40id sp 27 nhé.

các bạn cho hỏi id chủ thì còn tính tiền theo 1$/1000 captcha hay ko . Hay là tính theo pri zậy

sever pixtyper dùng đc chưa mọi người.mình thấy có load captcha lúc log id rồi.h sever pixprofit lại tam giác đỏ là sao nhỉ

ai rãnh tay cho cái tình hình 11h 42p m.n

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,440
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week