Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
làm 3 tiếng lên được 0.5$ Pix khùng rồi . nó đang nổi điên !!!!!!!!! hay nó thay đổi rate cho bằng Kolo đây !!!!!!!
Cái gì mà 3 tiếng lên 0.5$, trong cái đống acc của tôi chỉ có 5 acc của cái group tăng 0.5$ đấy thôi, mỗi ID tầm 100 captcha thì lại chả tăng 0.5, không thì tăng bao nhiêu ???

Last edited:
Đôi lời cảm xúc: Nói dễ nghe:"Các bạn đợi đến lúc nó bình ổn thì mới làm nhé !!! " Nói khó nghe:"Làm thì làm, không làm thì thôi !!! "
7 phút gõ được 161 captcha => tốc độ là 23 sp/20 ID <=> 1.15 sp/1 ID !!!
80% code 1 chữ, 20% code 2 chữ, bác sỹ 0% !!!

Last edited:
từ lúc 20h30 đến giờ cộng bình thường,còn mấy k code trước đó vẫn ko thấy cộng,ko biết có bị gì ko,tiện thể ae cho hỏi hôm nay reset chưa?vừa mới đủ min :( ko biết kịp ko

từ lúc 20h30 đến giờ cộng bình thường,còn mấy k code trước đó vẫn ko thấy cộng,ko biết có bị gì ko,tiện thể ae cho hỏi hôm nay reset chưa?vừa mới đủ min :( ko biết kịp ko
Vừa RS xong rồi, mình cũng bị mất hơn 1$ trước đó.

nói cho bạn doivodoigame nghe. là k phải G nào nó cũng thế. có G cộng có G không. hơn nữa trong G có acc cộng có acc không. bạn mang G cộng ra để khẳng định như thế thì kdc. bạn có bị - đâu. nó khônh pay cho những code khônh cộng 2 G của mình đã pay xong và mất gần 4$

resst rồi và paid xong. 2k hôm qua nó không pay cho. thế mà các bạn cứ dám khẳng định là pay

Có 2 trường hợp xảy ra:
_Do server trục trặc dẫn đến ăn gian code (có thể nói là trường hợp hy hữu và hôm nay là ngày hy hữu)
_Khả năng thứ hai là ban nick hàng loạt, ai cũng bị :D ai không bị ban thì vẫn bình thường !!!

nói cho bạn doivodoigame nghe. là k phải G nào nó cũng thế. có G cộng có G không. hơn nữa trong G có acc cộng có acc không. bạn mang G cộng ra để khẳng định như thế thì kdc. bạn có bị - đâu. nó khônh pay cho những code khônh cộng 2 G của mình đã pay xong và mất gần 4$

Mình dám lấy cái đầu mình ra khẳng định rằng tất cả các acc hay group của mình đều không có thằng nào bị trừ. Sai thì chặt đầu đi !!!

Nhân tiện đây mình hỏi đúng 1 câu cuối cùng: Có phải các ID bị trừ tiền của các bạn đều là ID có pri trên 5 hay không ??? Nếu đúng thì mình đoán rằng pix vừa ra một đoàn thanh tra code, thấy các acc pri cao của các bạn ăn gian quá nên nó trừ tiền. Vậy thôi !!! Còn ID mình toàn dưới 4 nên ko bị làm sao cả. Đây là ý kiến cá nhân của mình, ném gạch thoải mái, hứng tất !!!

Nhân tiện đây mình hỏi đúng 1 câu cuối cùng: Có phải các ID bị trừ tiền của các bạn đều là ID có pri trên 5 hay không ??? Nếu đúng thì mình đoán rằng pix vừa ra một đoàn thanh tra code, thấy các acc pri cao của các bạn ăn gian quá nên nó trừ tiền. Vậy thôi !!! Còn ID mình toàn dưới 4 nên ko bị làm sao cả. Đây là ý kiến cá nhân của mình, ném gạch thoải mái, hứng tất !!!
G mình toàn pri 3 trở xuống nhé, nhưng vẫn bị thiếu gần 2$ và ban nick thì lại càng không nhé.

cho hỏi pix đã + tiền lại chưa
@doivodoigame làm trên sever nào thế

1id = 1 sp có dấu hiệu giảm dần
ngoài lề chút ... có ai pro bjk mail admin pix ko?
từ hôm qua đến giờ
và giờ là 1h đêm rồi có ng` đã pay tiền rs rồi mà
bên mình làm vẫn éo lên $ thì pay cái niềm j

1id = 1 sp có dấu hiệu giảm dần
ngoài lề chút ... có ai pro bjk mail admin pix ko?
từ hôm qua đến giờ
và giờ là 1h đêm rồi có ng` đã pay tiền rs rồi mà
bên mình làm vẫn éo lên $ thì pay cái niềm j

Bạn đánh thử ID chủ xem có bị lặp code ko ? Rất có thể đã bị banned ID chủ rồi !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week