Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
thank mấy bác :rolleyes: em tưởng chỉ gõ 2 từ cứ thế chia ra phang 2 từ :D

tự dưng time out hết ai biết mua proxy ở đâu ngon không chỉ mình với mua 7$/10con lúc mới mua thì sài ngon giờ toàn bị connect thôi à :(

tự dưng time out hết ai biết mua proxy ở đâu ngon không chỉ mình với mua 7$/10con lúc mới mua thì sài ngon giờ toàn bị connect thôi à :(
dag xai cua bac sangthai. 7h37 đang nhanh thì bây h chậm lại rồi 21 id speed 25

hỏi đâu mà hỏi =)). tiêu chí của pix là thấy gì gõ đó :D. kệ mẹ nó là hỏi hay gì :D
cái này ko đúng đâu,mấy câu bạn kia hỏi gõ thế kia thì đúng còn mấy câu dạng này phải có câu trả lời này:
which one is bigest?
which one is red?
which one is food?
,,,,,,
..... ngoài ra còn một số câu sắp xếp từ: chủ yếu sắp xếp thành vài từ như: the,television,rimror,...

cái này ko đúng đâu,mấy câu bạn kia hỏi gõ thế kia thì đúng còn mấy câu dạng này phải có câu trả lời này:
which one is bigest?
which one is red?
which one is food?
,,,,,,
..... ngoài ra còn một số câu sắp xếp từ: chủ yếu sắp xếp thành vài từ như: the,television,rimror,...
cái sắp xếp thì mirror chứ k phải rimror, apple, paper, có mấy cái từ đấy cũng k phức tạp lắm

which one is bigest?
which one is red?
which one is food?
,,,,,,

Mấy câu hỏi này thì có gì để trả lời. Gặp nó là chỉ có nước ESC thôi.

Mấy câu hỏi này thì có gì để trả lời. Gặp nó là chỉ có nước ESC thôi.
Xin lỗi bạn, lặp lại hơi nhiều đấy, ko học đi thì bao giờ mới tụt pri được ??? Mà câu trả lời dễ vãi ra: hỏi biggest thì đáp án chính là biggest, hỏi red thì chính là red, hỏi food thì chính là food. Chẳng qua nhiều câu hỏi hơi ngu nên mình cũng chưa biết trả lời sao cho đúng, ví dụ: what does is not belong ???

Xin lỗi bạn, lặp lại hơi nhiều đấy, ko học đi thì bao giờ mới tụt pri được ??? Mà câu trả lời dễ vãi ra: hỏi biggest thì đáp án chính là biggest, hỏi red thì chính là red, hỏi food thì chính là food. Chẳng qua nhiều câu hỏi hơi ngu nên mình cũng chưa biết trả lời sao cho đúng, ví dụ: what does is not belong ???
cau đó ecũng giống bác bó tay , ai cho tình hình 12h15 với

which one is bigest?
which one is red?
which one is food?
,,,,,,

gõ mấy cái ? cho nó lên pri à, câu này thì gõ bigest, reg ,food. sắp xếp từ thì dễ quá rồi :)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week