Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
chác bắc chước bác này làm cái quá, 3G trọn gói bữa nay bn nhỉ , xái gói dung` bao nhiêu trả bấy nhiêu đựoc không bác
nếu sài vina thì dùng gói 70k/tháng .... gần 2 tuần nay toàn gõ 3g @,@ mà speed vẫn ầm ầm đấy thôi...... do cái mạng dây cứ connect fail riết thôi, nên chuyển qua 3g.... @,@... 30id sp 10 @,@
P/s: ai nói 3g cạp k bằng mạng dây đâu :p :D

@conmeo2 @DamQuangMinh Load thì phê thật nhưng trả tiền cũng chết. Lúc đầu mình ko biết nên làm trả trước. Ai dè làm 1 ngày đc 15$ thì tiền card hết 150k rồi. 5 ngày nay hết 700k tiền card nạp Dcom =)). Qua năm chuyển sang trả sau thôi :(

@conmeo2 @DamQuangMinh Load thì phê thật nhưng trả tiền cũng chết. Lúc đầu mình ko biết nên làm trả trước. Ai dè làm 1 ngày đc 15$ thì tiền card hết 150k rồi. 5 ngày nay hết 700k tiền card nạp Dcom =)). Qua năm chuyển sang trả sau thôi :(
sao k xài trọn gói mà xài kiểu trả trước đó hả bạn :(

trả sau là 70k 1 tháng ah bác , thế xài có cam kết ah hay sao mà phải đợi sang năm , với nếu xai thì vina hay viettel nhỉ nghe nói mobi cùi lắm à

@DamQuangMinh Viettel có gói 2 trả sau 120k và 220k. 120k thì dung lượng mạnh ban đầu là 1.5G, còn lại thì tốc độ yếu. 220k dung lượng mạnh là 3.5G. Mình ko biết có cam kết dùng thời gian bao lâu hay ko, nhưng nên đi làm đầu tháng, kẻo làm giữa tháng cũng phải trả tiền cho 1 tháng đó.
@traidaohoa1234 Do ban đầu ko biết bạn à :(

Ai cho xin tình hình!

cậu cũng chịu chơi như mình 1 năm trước..:p..xài gói cước chứ cậu..tìm cách hack băng thông nữa là OK..quẩy lên luôn..:D

@mirinda: Bàn chuyện ngoài lề kìa bao ca o_O

ai cho xin cái tình hình.
Bàn chuyện 3G để mem biết cách cạp tốt..Ngoài lề tí có sao đâu cậu..
Xin cái tình hình thì không vấn đề..45id speed 29 Viettel..
cậu mạng FPT mà..tối qua thấy cậu cứ sồn sồn lên vì mạng nhà cậu mạnh lên tí xíu hả :D..nhiều ng cùng dãy IP nhà cậu là yếu như sên thôi..muốn nhanh thì mình chỉ cách cho.:)

32ID speed 12 :D đang nhanh đấy pà kon vào chiến đi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week