Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
12h50 1 acc 1.6 sped nhưng lúc nhanh lúc chậm :(

M ko hề war gì ở đây nhá... M gõ có thể do code ngắn nên speed nt bt sp 3x cũng nhiều ng gõ được mà... post hình cứ phải sp 2x thì mới ko phải war thì m xin lỗi...

Những người speed trên 3x thì không nên post hình, Levummo là một điển hình !!!
1ID = 1speed !

38 id speed 23 code bình thường , không bác sĩ

"Những người speed trên 3x thì không nên post hình" cho hỏi RULE này ở đâu vậy

h mà còn Mác hả cậu , người ta vứt thùng rác ko hết cậu đi lụm lại (Mác đã từng nói “Đạo đức cao nhất của con người là làm được cái gì”)

h mà còn Mác hả cậu , người ta vứt thùng rác ko hết cậu đi lụm lại (Mác đã từng nói “Đạo đức cao nhất của con người là làm được cái gì”)

Hỏi @mirinda xem có được post hình trên 30 35 speed không nhé !!! (Nếu bạn chứng minh được lý luận của Mác là vô nghĩa, tôi sẽ theo treo tên của bạn :) OK ???)

Hỏi @mirinda xem có được post hình trên 30 35 speed không nhé !!! (Nếu bạn chứng minh được lý luận của Mác là vô nghĩa, tôi sẽ theo treo tên của bạn :) OK ???)

topic này là topic tình hình load của pix chứ ko phải topic tranh cãi nhé. ai ý kiến gì thì ra topic khác mà tranh cãi.

topic này là topic tình hình load của pix chứ ko phải topic tranh cãi nhé. ai ý kiến gì thì ra topic khác mà tranh cãi.

Mình chỉ nhắc nhở thôi ... Cách đây một tháng hẳn mọi người còn nhớ vụ có người post hình speed 40, đã thế lại còn xem phim online, xong war tơi bời hoa lá đến mấy trang lận còn gì. Mình chỉ sợ lịch sử lặp lại thôi, chứ không muốn tranh cãi gì đâu !!! Bạn kia post hình speed 36.4 lại còn xem phim là không thể chấp nhận được !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week