Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
1 tháng 500k đó bạn :D, mình sài của install, tiền proxy bằng 1/12 tiền thu nhập là được rồi bạn, hihi cũng có lời mà :D

1: khoảng thời gian: 1:01:00
2: acc/ sp: 22/16.8
3: proxy: private
4: time submit trung bình khi enter: ngay lap tuc
bạn xuanthanh289 mua proxy ở site nào z? chỉ mình với
hichic.

FINISH !!!
5 phút gõ được 135 captcha => tốc độ là 27 sp/25 ID <=> 1.08 sp/1 ID !!!

bạn xuanthanh289 mua proxy ở site nào z? chỉ mình với
hichic.
có $ cứ lên google.com.vn mà mua bạn ah. nhìn gương mấy bạn mua của thằng money777 về mà ngồi khóc. mua 1 bán 2. cùi mà nói prati . nên đặt $ đúng chỗ. chẳng cần nhờ bố con thằng nào. nhưng cứ ngu ngu mấy lần mới tỉnh lên dc

1 iD 0,65 sp
Cả tuần rồi ko biết chừng nào mới lại bình thươngm proxy thì connect fall liên tục :( pix càng lúc càng ác với newbie, bác nào mà cầm ko tới 3-40 acc thì coi như ngậm ngùi :( mà 30-40 acc thì phải 7-80 proxy nếu sài share :( kiếm miếng ăn khó quá, ngồi log ID cũng gần 15' log bào rồi phải cầu mong ít block, ít block thì lại mong đừng connect fall nhiều :(

Last edited:
27 ids =21speed...hic..cham qua! phai login nhieu ac..minhf dung proxy private cua trang này nè (0.8$/con) http://www.sharedproxies.com/user.php mà vẫn bị die " please try again later" có ai bị zậy hok! nên mua proxy private ở trang nào thì ko bị zậy ! :(
trang này share cho 10 người..lấy gì k bị..lên google tìm trang nào bán proxy 2$/1con để 1 mình xài..khỏi bi " please try again later" :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week