Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
30id speed 21
định pause add thêm acc vào, lỗi soft thoát ra .thế là phải đợi thêm 30 phút :(

12ids=14,5sped. đang gõ bị connec ting 1 dàn 8 ids. nên còn cóa nhiu đó! e gõ sever pixandrofit cóa bác nèo bị giống em hok! cóa sever nèo ổn định hơn hok mấy bác! :(

12ids=14,5sped. đang gõ bị connec ting 1 dàn 8 ids. nên còn cóa nhiu đó! e gõ sever pixandrofit cóa bác nèo bị giống em hok! cóa sever nèo ổn định hơn hok mấy bác! :(
lạ nhỉ, load lẹ vậy à.
Mình thì 60 id speed 28 :)

36 id speed 29.
code ngắn + code trống + lặp vài code hình khá nhiều
esc thần chưởng liên tục >.<

36 id speed 29.
code ngắn + code trống + lặp vài code hình khá nhiều
esc thần chưởng liên tục >.<
Bác cho mình hỏi mấy cái code ảnh này thì ESC phải ko ? mới đi ngưng đi ăn vào ko heiu63 sao nó toàn ra như vầy :( mình gõ error vớ esc liên tục ko biết có sao ko :( đang pause ko dám gõ tiếp vì cứ 2 3 code lại ra 1 cái như vầy :(

Bác cho mình hỏi mấy cái code ảnh này thì ESC phải ko ? mới đi ngưng đi ăn vào ko heiu63 sao nó toàn ra như vầy :( mình gõ error vớ esc liên tục ko biết có sao ko :(

ESC đi cậu..thấy nhiều quá thì pause lại..5' sau gõ tiếp..hình như pix hết code hay sao h chơi toàn code rác

cái gì ko nhìn đc hoặc code trống cứ esc thoải mái :) Mình làm lâu rồi chưa bị ban lần nào vì esc mấy code đó cả :D
Có bữa gõ 5k thì ex hết 1k rồi mà ko có sao đâu >.<

33 id speed 28, nghỉ tay 10' :D

Bác cho mình hỏi mấy cái code ảnh này thì ESC phải ko ? mới đi ngưng đi ăn vào ko heiu63 sao nó toàn ra như vầy :( mình gõ error vớ esc liên tục ko biết có sao ko :( đang pause ko dám gõ tiếp vì cứ 2 3 code lại ra 1 cái như vầy :(

hình 1 : vkontake
hình 6 : wordpress

xin tình hình 8h30.
p/s: các bác cho hỏi có phải vietcombank.com.vn bảo trì ko? sao vào ko được từ 2 hôm nay rồi mà vào mấy trang exchange thì thấy vẫn giao dịch bình thường nhỉ?

xin tình hình 8h30.
p/s: các bác cho hỏi có phải vietcombank.com.vn bảo trì ko? sao vào ko được từ 2 hôm nay rồi mà vào mấy trang exchange thì thấy vẫn giao dịch bình thường nhỉ?

Mình vẫn vào được bạn à.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week