Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
1id = 0.55speed !!!

Đôi lời giải đáp thắc mắc sau khi nhìn cái hình: Nếu ai quen mình thì đều biết pri ko bao giờ lớn hơn 3, vậy vì sao cái hình lại pri cao thế ??? Xin thưa rằng: khi nhìn kỹ mục balance nếu là dạng $ thì sẽ có pri cao, vì các ID này là ID solo mới lập để tạo group, cho nên cao là chuyện bình thường chứ ko phải mình chuyển sang gõ cheat gõ hack gì đâu. Nếu đánh tiếp khoảng 4000 hình là nó sẽ tụt xuống dưới 3, và 8000 hình nếu may mắn sẽ về hết 0 :D
4 phút gõ được 87 captcha => tốc độ là 21.75 sp/33 ID <=> 0.66 sp/1 ID !!!
60% code 1 chữ, 40% code 2 chữ, bác sỹ 0% !!!

Last edited:
Đôi lời giải đáp thắc mắc sau khi nhìn cái hình: Nếu ai quen mình thì đều biết pri ko bao giờ lớn hơn 3, vậy vì sao cái hình lại pri cao thế ??? Xin thưa rằng: khi nhìn kỹ mục balance nếu là dạng $ thì sẽ có pri cao, vì các ID này là ID solo mới lập để tạo group, cho nên cao là chuyện bình thường chứ ko phải mình chuyển sang gõ cheat gõ hack gì đâu. Nếu đánh tiếp khoảng 4000 hình là nó sẽ tụt xuống dưới 3, và 8000 hình nếu may mắn sẽ về hết 0 :D
4 phút gõ được 87 captcha => tốc độ là 21.75 sp/33 ID <=> 0.66 sp/1 ID !!!
60% code 1 chữ, 40% code 2 chữ, bác sỹ 0% !!!
Bạn có thể hướng dẫn mình vài bước để tự tạo id solo có invi không? Mình đang làm cho người khác nhưng chán nản vì cách pay của họ nên giờ muốn solo để chủ động trong mọi chuyện mà không biết bắt đầu từ đâu do chưa solo pix bao giờ. Nếu được cho mình xin cái yahoo để lĩnh giáo nhé :D Mình chỉ cần biết cách tự tạo id có invi thôi.

Bạn có thể hướng dẫn mình vài bước để tự tạo id solo có invi không? Mình đang làm cho người khác nhưng chán nản vì cách pay của họ nên giờ muốn solo để chủ động trong mọi chuyện mà không biết bắt đầu từ đâu do chưa solo pix bao giờ. Nếu được cho mình xin cái yahoo để lĩnh giáo nhé :D Mình chỉ cần biết cách tự tạo id có invi thôi.
mua group,giờ này tạo mới gõ 1 năm ko biết có đủ id để gõ với sp 15 ko :D
xin tình hình 15h cái ae

rat la cham.anh em cho hoi co mot acc login vao bao sory try again later la bi sao vay.co khi nao bi band ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week