Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
nói chớ tối nay tp cắt điện ko spam đc nên vào spam phát cuối rồi lặn, cầu trời cho ko ai bị sao, mái nhà có bay thì còn người, chứ người mà bay thì ... còn ai ...
anh em nào miền trung thì lo sạc đt nha, nhà nước sẽ cắt điện đề phòng nguy hiểm đó, nên sạc pin, dt, đèn, nến, dự trữ nước có thể nếu có hồ chứa, vì đường ống có thể hư hại bất cứ lúc nào, bên mình c.a đã xuống dạn dò nấu ăn, ún sớm và chuẩn bị sẵn rồi này

pshh...... chúc anh e sức khỏe, bình an, lặn đây

rat la cham.anh em cho hoi co mot acc login vao bao sory try again later la bi sao vay.co khi nao bi band ko?
Thông thường thông báo đó là do proxy của cậu đăng nhập vào bị 1 máy nào đó cũng sử dụng proxy giống cậu đăng nhập vào trước đó

Bạn có thể hướng dẫn mình vài bước để tự tạo id solo có invi không? Mình đang làm cho người khác nhưng chán nản vì cách pay của họ nên giờ muốn solo để chủ động trong mọi chuyện mà không biết bắt đầu từ đâu do chưa solo pix bao giờ. Nếu được cho mình xin cái yahoo để lĩnh giáo nhé :D Mình chỉ cần biết cách tự tạo id có invi thôi.
Tự tạo id ko có invi = solo, rồi khi có đủ 3$ nâng cấp thành ID chủ mới có 5 invi. Còn chuyện tự tạo id có invi thì phải sau khi có ID chủ mới có invi chứ...

ông này bên EVN à,update thế này thôi khỏi update cho rồi,rõ là là bao nhiêu id , speed bao nhiêu cho người ta còn biết đường lần mò?
sorry cậu nha. Tại gấp quá nên không chia cho mọi người được.
Nhưng ý mình là thế này: Xem số ids ở góc dưới bên trái của soft và số speed hiện hành ở soft captchater. Và chia như thường lệ để được speed.
:) Lần sau mình sẽ update đủ.
Thân!

em chưa làm pix bao giờ, nếu mình làm bên kolo speed khoảng 28- 30 thì sang pix làm từ 4h-6h login khoảng bao nhiêu ID thì vừa các bác nhỉ
thấy các bác toàn log 40-50 ID mà em chỉ có 24 thôi à

sorry cậu nha. Tại gấp quá nên không chia cho mọi người được.
Nhưng ý mình là thế này: Xem số ids ở góc dưới bên trái của soft và số speed hiện hành ở soft captchater. Và chia như thường lệ để được speed.
:) Lần sau mình sẽ update đủ.
Thân!
Số ID bạn che đi rồi còn đâu ??? Mới cả số speed ở soft captchater là tính từ thời điểm nào ??? Như mình thấy test speed đúng nhất là khoảng 5 phút gần nhất với thời điểm post tình hình, mà nếu làm lâu thì phải sử dụng 2 hình ở khoảng thời gian cách nhau 5 phút là chuẩn nhất. Đại khái là như mình post speed ấy !!!

Số ID bạn che đi rồi còn đâu ??? Mới cả số speed ở soft captchater là tính từ thời điểm nào ??? Như mình thấy test speed đúng nhất là khoảng 5 phút gần nhất với thời điểm post tình hình, mà nếu làm lâu thì phải sử dụng 2 hình ở khoảng thời gian cách nhau 5 phút là chuẩn nhất. Đại khái là như mình post speed ấy !!!
Ukm. Thôi mình không up speed vậy. Khá lằng nhằn và tốn time của mình. Còn cái hình thì mình xin lỗi lần nữa vì công nhận mình hậu đâu thật. Nhanh tay quá nên bôi đen lun phần đấy. Cảm ơn cậu đã nhắc nhở.
Chúc cậu làm việc tốt.
Cầu nguyện cho miền trung vượt qua con bão này. :)

post chỉ tương đối thôi, có gì mà phải xoắn, muốn biết chính xác thì tự log vào gõ thôi.

Vẫn là speed 2/id nhé,dạo này đêm nhanh trở lại nhỉ,lâu rồi ko gõ đêm,ban ngày log cả đống cũng ko lên nổi 50 code/acc :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week