Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
1acc 0.5 speed
BÀ CON cho hõi thăm Sòtt XD cai' O AntiTime OUT . Nếu mình STICK thì no' có tác dụng thế nào vậy ..THANKS..

2h25p ID=0.5sp ...code xinh tươi
Các pro cho mình hỏi ngoài lề chút là id chủ muốn có thêm inver thì cần những gì
Ví dụ làm được 3$ mình bắt đầu group thì có 5 inver..Vậy bao nhiêu $ nữa sẽ có thêm inver và inver này là miễn phí hay phải mua giống mình mở nhóm mới... nó tính theo công thức (số inver=(tổng số tiền kiếm được/tổng số inver đã có/3)*10) em ko hiểu tổng số tiền kiếm được ở đây
Mong các pro giải thích rùm

2h25p ID=0.5sp ...code xinh tươi
Các pro cho mình hỏi ngoài lề chút là id chủ muốn có thêm inver thì cần những gì
Ví dụ làm được 3$ mình bắt đầu group thì có 5 inver..Vậy bao nhiêu $ nữa sẽ có thêm inver và inver này là miễn phí hay phải mua giống mình mở nhóm mới... nó tính theo công thức (số inver=(tổng số tiền kiếm được/tổng số inver đã có/3)*10) em ko hiểu tổng số tiền kiếm được ở đây
Mong các pro giải thích rùm
giờ bạn ko cần để ý tới cái công thức đâu, nó ko còn *10 nữa nên giờ gõ đc 300$ mới đc thêm 10 invite, invite ko phải mua nhé

7 phút gõ được 170 captcha => tốc độ là 24.29 sp/34 ID <=> 0.71 sp/1 ID !!!
30% code 1 chữ, 70% code 2 chữ, bác sỹ 0% !!!

pix chỉ thu nhập tốt vào giờ vàng thôi. giờ khác chẳng bằng mấy dự án khác

các bác cho e xin ít kinh nghiệm vs.
thường thì các bác add hết acc rồi mới bắt đầu làm hay add cái nào làm cái đó luôn vậy ah?
và các bác lấy proxy ở đâu vậy ah?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week