Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
có ai bị time out ko vậy, sao từ nảy giờ bị vài toàn lẻ lẻ từng ID, IP 9 cũng bị luôn haiz

Ý kiến cá nhân thôi !!! Lúc chưa xem youtube thì mình cũng bị timeout kể cả IP 9, sau khi tắt youtube thì không bị nữa => Lúc server đang lag mà lại còn down thì chắc chắn timeout !!!

Đôi lời: ngồi xem Ếch(thế giới động vật) gõ captcha quá hăng say, quên mất giờ ăn trưa !!! Hẹn gặp sau 1 tiếng nữa ^^~
2 phút gõ được 46 captcha => tốc độ là 23 sp/22 ID <=> 1.05 sp/1 ID !!!
75% code 1 chữ, 25% code 2 chữ, bác sỹ 0% !!!

Last edited:
Đôi lời: ngồi xem Ếch gõ captcha quá hăng say, quên mất giờ ăn trưa !!! Hẹn gặp sau 1 tiếng nữa ^^~
2 phút gõ được 46 captcha => tốc độ là 23 sp/22 ID <=> 1.05 sp/1 ID !!!
75% code 1 chữ, 25% code 2 chữ, bác sỹ 0% !!!
up tình hình thì up , còn cái câu xem ếch ốc j đó rất thường xuyên của bạn nên cắt đi dùm . Bạn nói bạn ko khó chịu nhưng người nghe là mình thấy cực thô bỉ . bạn làm mình liên tưởng bạn là 1 tên cuồng dâm ko có cái j khác để coi ngoài sex như những thằng bệnh hoạn thủ dâm cả ngày , vãi cả linh hồn . 4r là 1 ngôi nhà tập thể , ko phải căn nhà riêng của 1 mình bạn muốn nói j nói làm j làm . Ra đường bạn hút thuốc mà người bên cạnh yêu cầu đừng hút thì bạn cũng nên tôn trọng tập thể . Tks nếu bạn lắng nghe và làm theo yêu cầu!

up tình hình thì up , còn cái câu xem ếch ốc j đó rất thường xuyên của bạn nên cắt đi dùm . Bạn nói bạn ko khó chịu nhưng người nghe là mình thấy cực thô bỉ . bạn làm mình liên tưởng bạn là 1 tên cuồng dâm ko có cái j khác để coi ngoài sex như những thằng bệnh hoạn thủ dâm cả ngày , vãi cả linh hồn . 4r là 1 ngôi nhà tập thể , ko phải căn nhà riêng của 1 mình bạn muốn nói j nói làm j làm . Ra đường bạn hút thuốc mà người bên cạnh yêu cầu đừng hút thì bạn cũng nên tôn trọng tập thể . Tks nếu bạn lắng nghe và làm theo yêu cầu!

Mình nói bậy nhưng không bao giờ làm bậy, người làm bậy thì sẽ không bao giờ nói bậy !!! Mình nói xem Ếch (thì đúng là xem con ếch, thế ếch theo bạn là con gì ??? Đầu óc rất bệnh hoạn...) tất nhiên câu nói này là để mình vui, và sau đó là làm vui mọi người. Ai cảm thấy vui thì sẽ like, ai cảm thấy khó chịu thì nhìn dòng chữ đỏ rồi like, còn nếu không cần gì thì nếc. Mình vẫn sống và làm việc theo luật của mmo4me, mình không tuyên truyền văn hóa phẩm đồi trụy cũng như chửi bới một ai đó rõ ràng. Bài viết vẫn có tính đóng góp cho topic up tình hình (không giống ai đó lâu lâu mới vào phán một câu rồi đi ra, hệ quả của câu nói đó có thể sẽ khiến 1 người phải ra đi, và nhiều người khác phải tự up tình hình)

Last edited:
1ID 0.5
vào đây xem tình hình, ko có tự log xem, các bạn để dành nhiệt để sưởi ấm, mùa đông năm nay nghe nói rét hơn năm trước.

Đôi lời: Thằng nghiên cứu thế giới sinh học thì bị chửi là bệnh hoạn, thằng cho con nhà người ta có bầu trước khi cưới thì được cho là bình thường... THÔI !!! Mod đã dạy mình: kiềm chế chính là sức mạnh... Sức mạnh chính là kiếm chế ...
1 ID = 0.7 speed !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week