New Paid Daily ai chiến thì vào

hardcore là Admin Viêt hay sao ý nhẩy :)

---------- Post added 02-13-2012 at 12:16 AM ---------- Previous post was 02-12-2012 at 11:17 PM ----------

Đã có Proof đầu tiền của thằng E5 :( còn 2 acc mỗi acc 2$ nữa thì chưa thấy nó paid

hardcore là Admin Viêt hay sao ý nhẩy :)

---------- Post added 02-13-2012 at 12:16 AM ---------- Previous post was 02-12-2012 at 11:17 PM ----------

Đã có Proof đầu tiền của thằng E5 :( còn 2 acc mỗi acc 2$ nữa thì chưa thấy nó paid

thằng mod là Hieu ng` việt ... mình có chatbox với nó một lúc hỏi nó... nó ko sống ở vn và ko biết nơi tiếng việt mấy :))

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:49 AM ----------

mới nhận hàng từ em nó ... show lên cho anh em yên tâm ... nhưng còn 4 5 acc nữa chưa thấy đâu :(

---------- Post added at 09:58 AM ---------- Previous post was at 09:55 AM ----------

mới nhận hàng từ em nó ... show lên cho anh em yên tâm ... nhưng còn 4 5 acc nữa chưa thấy đâu :(

thằng mod là Hieu ng` việt ... mình có chatbox với nó một lúc hỏi nó... nó ko sống ở vn và ko biết nơi tiếng việt mấy :))

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:49 AM ----------

---------- Post added at 09:58 AM ---------- Previous post was at 09:55 AM ----------

chúc mừng bạn uppp và ấn thank để mình có tinh thần post thêm site nhé
thèn hardcore này mình test đã có proof nên anh em yên tâm chiến nhé

Hardcore hiện giờ ko thanh toán qua PP nhé :) Theo như thèng Admin nói thì tk PP của nó đạng bị trục trặc (ko nói rõ là có bị Limit hay ko) nên nó chỉ thanh toán cho mem qua AMZ gift card :( Gift mà min 0,1$ thì ko biết lấy về làm gì nữa :(

Hardcore hiện giờ ko thanh toán qua PP nhé :) Theo như thèng Admin nói thì tk PP của nó đạng bị trục trặc (ko nói rõ là có bị Limit hay ko) nên nó chỉ thanh toán cho mem qua AMZ gift card :( Gift mà min 0,1$ thì ko biết lấy về làm gì nữa :(
thằng nay pp unvery mà cashout 0.34$ test thì fee 0.31$ đc 0.03$ :))

Nhưng thằng như vậy thì 99% là cheater offer người việt muốn dấu mặt thôi à. :D
Vớ vẩn anh ấy cũng có ở trong này cũng nên.

O la la ,E5 đã fang proxstop rồi , ko nhằn đc nữa rồi :) Hardcore thì mãi ko thấy tăm hơi gì ra đi sớm thôi

Mọi ng biết ai mua PP nhỏ lẻ nguồn GPT như này ko
PP của mình add sai bank giờ bỏ đấy ko dùng đc:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week