PaidCoin(minpay 1$) Cũ nhưng Mới...Share TUT kiếm nhanh cho ACE

vẫn chưa paid em ah.. nản luôn :oops: contac cũng chưa thấy hồi âm gì luôn :(
đợi thôi :p em vừa xài 40$ mua 4 gói iv10 chơi thử :D vừa rút được 94$ /325$ thôi

chán hềy..hôm nay là ngày thứ 6 rồi tiền chưa về.. em thì tiền về lâu rồi :(
thường thì rút lần đầu lâu, như likesaz, em rút 5 tiếng sau paid ( nick này rút 9 lần rồi )

Còn acc phụ rút 2 ngày vẫn watting

YH: namquang9314 đã pm bạn chưa thấy trả lời
Xem nó có có tăng My Adcoin không, nó hiện nhưng cần phải f5 thì mới thấy tiền tăng
có c ak, thế quy đổi từ my adCoin ra tiền kiểu j thế, t chỉ biết quy từ availabe coins ra tiền thôi!

có c ak, thế quy đổi từ my adCoin ra tiền kiểu j thế, t chỉ biết quy từ availabe coins ra tiền thôi!

Ad coin dành cho Ads ( bạn muốn tăng like hoặc tăng Followers thì xài cái đó ) :#

đã mail

cai nay la lua dao do,minh kiem duoc 1$ roi ru
Đã Có AUTO nhé :D thỏa thích auto :D Chỉ cần bật Ô Tô là nó chạy vèo vèo ngồi mà nhặt tiền thích nhá

Hàng ngày mình lãi ~10$, Quan tâm thì pm mình

Nếu ai đã reg Paidcoin mà quên mật khẩu hay muốn reg thêm thì chỉ cần reset modem là thay đổi IP cứ thế mà reg tiếp choe @TempleAsian nhé

PaidCoin
:).Site Min Pay 1$. hỗ trợ thanh toán qua PayPal--EgoPay ... Cổng Add Funds : Paypal--EgoPay---Perfect Money.
Đăng kí nào: http://paidcoin.com/landingpage.php?ref=20355

Sites có giao diện độc đáo mới lạ! PaidCoin là một mạng lưới trao đổi Like..Google+... không chỉ có thế nó còn có các hình thức đầu tư kiếm lời.

Mình sẽ Share TUT thường cho nick Free, Hoặc TUT cho nick đã nâng VIP, các bạn nào cần TUT chơi Share(cổ phiếu) của paid coin thì để lại id :D

:DKiếm 1$ từ sites này cực dễ​
Sites xài 1 ip đăng kí được nhiều tài khoản các bạn cứ thoải mái mà chiến

►hiện giờ Paid Coin đang mở gói VIP PLUS (25$) vậy VIP Plus có lợi gì:

#Vip Plus:
1
. hàng ngày các bạn được thưởng 250coin.
2. Quy đổi 500Coin=1$
3.Click không giới hạn trong 30 ngày.

#Nick Thường:
1
. Không có Bonus hàng ngày.
2. Quy đổi 1150 coin=1$
3. 1 ngày click giới hạn là 70 click

#3 Gói Investment:
Lãi suất: ---------------------
inv10 (10$) ngày lãi 0,38$
inv100 (100$) ngày lãi ~ 5$
inv500 (500$) ngày lãi ~ 14$

Lưu Ý là mua Investment sẽ được tặng VIP member, nên ai có quyết định mua Investment thì đừng nâng Vip member. Hãy cân nhắc lênVIP PLUS

Muc quy doi:

Mình sẽ Share TUT cho các bạn, các bạn đã đăng kí hay vừa đăng kí để lại id + mail mình sẽ send TUT :D

ủng hộ nhé : http://paidcoin.com/landingpage.php?ref=20355
Nếu các bạn quan tâm đến mua Share của Paid coin mình sẽ hướng dẫn + giải đáp tất cả các yêu cầu của các bạn!

Lưu Ý là mua Investment sẽ được tặng VIP member, nên ai có quyết định mua Investment thì đừng nâng Vip member. Hãy cân nhắc lên VIP PLUS

cai nay lua dao thi co..minh kiem duoc 1$ roi,khi lam lenh rut thi nua thnag nay no van dang chay va tien deo ve..a e can than nhe..k mat tien vo duyen do

cai nay la lua dao do,minh kiem duoc 1$ roi ru

cai nay lua dao thi co..minh kiem duoc 1$ roi,khi lam lenh rut thi nua thnag nay no van dang chay va tien deo ve..a e can than nhe..k mat tien vo duyen do

bằng chứng ?

up proof của 2 người liền, cần thêm báo mình nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week