PaidCoin(minpay 1$) Cũ nhưng Mới...Share TUT kiếm nhanh cho ACE

thớt ơi cho mình hỏi tý. sao cái imac đấy mình chạy và nó chỉ load ra trang thui. không nhấn like gì cả. có chạy thì mình vẫn phải nhấn like. mà có lúc thì đc lúc thì k. chả hiểu sao nữa. @@ có cách gì k thớt

thớt ơi cho mình hỏi tý. sao cái imac đấy mình chạy và nó chỉ load ra trang thui. không nhấn like gì cả. có chạy thì mình vẫn phải nhấn like. mà có lúc thì đc lúc thì k. chả hiểu sao nữa. @@ có cách gì k thớt
anh đổi ngôn ngữ facebook sang tiếng Anh nha :D

Haizz, rút tiền từ hôm 23 đến nay chưa thấy pay, mặc dù thấy mấy người được nó pay mấy $ lẻ tẻ như 1$ 2$, chả hiểu nó làm sao nữa @@
nó chơi khăm :) rút 2-3$ paid ầm ầm, đang rút cả cục chưa thấy nó paid

Thấy bạn giới thiệu hay quá mình cũng muốn tham gia ngay. Vừa mới ref cho bạn xong. id là truongthilinh. Mail là [email protected]
Theo như bạn nói thì thấy nâng VIP mà mua Shares rất có lợi. Mình tính mua nhưng lại chưa biết chiến thế nào. Mong bạn gửi TUT hướng dẫn cho mình với nhé. Hi Thanks

Thấy bạn giới thiệu hay quá mình cũng muốn tham gia ngay. Vừa mới ref cho bạn xong. id là truongthilinh. Mail là [email protected]
Theo như bạn nói thì thấy nâng VIP mà mua Shares rất có lợi. Mình tính mua nhưng lại chưa biết chiến thế nào. Mong bạn gửi TUT hướng dẫn cho mình với nhé. Hi Thanks
chưa vội đầu tư nhé bạn! nó đang thanh toán chậm chạp
đã reg cho bác :D
ID: ptcmenu
mail: [email protected]
em gửi anh auto chưa nhỉ :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,144
Latest member
Huyd