[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Lưu ý các mem của PV là site hết hạn vào tháng tới, 30/05/2014:p
http://whois.domaintools.com/paidverts.com

Cái này mình check trc rồi
và cũng hỏi admin Jo vụ này lun.
Anh ấy bảo vì ban đầu là muốn vận hạnh xem mô hình mới có đem lại lợi nhận như kế hoạch site đề ra không
. Nếu mô hình ko mạng lại hiệu qua thì sẽ close site và toàn bộ tiền của mem + BAP quy đổi tỷ lệ chuyển về MTV, lúc đó bạn muốn rút hay đầu tư là tùy

Nhưng kết quả tốt hơn admin mong đợi

Bạn nào còn thắc mắc về đà tăng trưởng của PV thì có thể vào đây đọc thộng tin và cmt của các member tham gia.
http://mytrafficvalue.com/forum/news/mon_21st_april_daily_news/2.html#p2131

Đây là tiến trình xây dựng:
http://mytrafficvalue.com/monetization.html

MTV trước giờ lun dc đánh giá là site đầu tư cực kỳ minh bạch và rõ ràng trong vấn đề tiền nong. Nhưng Admin troll ở chổ là năm nào cũng như năm nào đều chỉ mua domain có 1 năm sử dụng và tiếp tục gia hạn vào tháng cuối cùng của năm hêt hạn. Hỏi thì nó nói là giảm thiểu chi phí duy trì ở mức tối thiểu

Last edited:
The amount of 2.3 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U306xxx->U463xxxx. Date: 10:41 22.04.14. Batch: 550xxxxx.

***************************************************************************************************************

This is an automated email - Please do not reply.

This mailbox is not monitored and you will not receive a response.

To contact us, login to your PerfectMoney account and send us a message via Internal Mail.

***************************************************************************************************************

(C) 2007-2014 SR & I. All rights reserved.

Tiền lại về

C
Theo mình nếu bạn có nhiều BAP hơn 10k thì tái chế ít thì cứ click cho ad mới nó ra. Vì tớ k click tái chế suốt nó cũng chỉ ra nhiêu đó k khá lên được
Cám ơn cậu. ko click adss nó cũng tự động trừ BAP đúng ko cậu?

Ad ra thì nó trừ thôi. Click hay không thì k phải vấn đề. Theo mình thấy thì nếu tái chế thì nó k trừ liền mà lúc ad tái chế ra nó mới từ 4 BAP
Theo mình tốt nhất là click hết bạn à! Rồi tự tính ra 1 chiến thuật hợp lý mà tái đầu tư mua BAP.
Ví dụ bạn kiếm dc 1$ thì mua tiếp 1$ ads dc thêm 3k1 BAP
Rồi bạn click ads và xài hết 2000 BAP thì bạn kiếm dc 1$ và mua tiếp ads
=> Khi đó bạn lời dc 0.55$ (Từ 1100BAP còn lại) và có thêm 3k1 BAP. Cứ thế mà tính rồi xoay vòng để nâng BAP lên!

Theo mình tốt nhất là click hết bạn à! Rồi tự tính ra 1 chiến thuật hợp lý mà tái đầu tư mua BAP.
Ví dụ bạn kiếm dc 1$ thì mua tiếp 1$ ads dc thêm 3k1 BAP
Rồi bạn click ads và xài hết 2000 BAP thì bạn kiếm dc 1$ và mua tiếp ads
=> Khi đó bạn lời dc 0.55$ (Từ 1100BAP còn lại) và có thêm 3k1 BAP. Cứ thế mà tính rồi xoay vòng để nâng BAP lên!
có nghĩa là càng nhiều BAP thì số Ads ngày càng cao và giá trị lớn hơn hả bạn

sao sponsor cua mình ko phải là cậu nhỉ? cậu contact admin chưa vậy
Username cuatung
Registration Date 21/04/2014
Registration IP 0.0.0.0
Registration Country unknown
Registration Email [email protected]
Referred By khnkhn231

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads