[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

quên ngày tháng năm sinh lúc đăng ký rồi thớt ơi chỉ nhớ tháng và năm thôi @@
quên ngày thì tra lại từ tứ! Chỉ có 30 - 31 con số chứ mấy

Dạo này có tình trạng ads cuất hiện ít, đây là hiện trạng chia sẽ không đều từ hệ thống. Sẽ dc sửa chửa sớm
Đây là thông báo tạm thời từ Admin Jo
You have experienced just one days' results, and some days will inevitably be better than others. So please don't be so quick to jump to conclusions. And if you do, keep them to yourself. As your comments can be damaging, irrelevant of their accuracy. Please be a responsible user. As there is a lot at stake here, PV is the key to a huge future for MTV. So please do your part.

But yes, the ad filter will result in it taking slightly longer to turn your BAP into real money. But it will involve a lot less work on your behalf, and likely convert a higher percentage of the BAP to cash; rather than low value recycles that you willingly forfeit... The amount of work involved is determined by how high you set the ad filter, compared to how many BAP you have.

I personally recommend most users setting the ad filter to 1cent. Just to avoid the micro cent ads. And only very high value users should consider more ($1million+ BAP). If you're really not interested in clicking ads for cash; then invest in the FT250 for a passive income.

minh đặt lênh withdaw từ sáng chư thấy về nhỉ. xin hỏi chử thớt cái nay penddling bao lâu..
Theo FAQ thừ từ 3 - 7 ngày nếu vướng ngày cuối tuần. nhưng thường thì mình dc pay sau 2 - 3 ngày bạn à :) Vì 1 khi pay là pay đồng loạt các request

Theo FAQ thừ từ 3 - 7 ngày nếu vướng ngày cuối tuần. nhưng thường thì mình dc pay sau 2 - 3 ngày bạn à :) Vì 1 khi pay là pay đồng loạt các request
---
bạn cho minh hỏi thêm trong phần acc minh thấy có ghi là ko dc quá 5 IP gì đó bạn gai thich dc ko. minh thấy IP nó ghi là 0.0.0.0 ko biet la the nao

---
bạn cho minh hỏi thêm trong phần acc minh thấy có ghi là ko dc quá 5 IP gì đó bạn gai thich dc ko. minh thấy IP nó ghi là 0.0.0.0 ko biet la the nao
Cái đó mình cũng ko rõ! Nói chung có thể coi đó là lịch sử IP dùng để truy cập PV :| Còn cái 0.0.0.0 kia mình ko biết, chắc là dãy ip trùng vơi dãi ip bạn vừa truy cập nhưng lúc đưa ra bị lỗi nên để là 0.0.0.0

Nếu ads ra ít thì đây là câu trả lời nha bà con
Luôn phải đón đầu và xử lý trước các câu hỏi của ref thật là mệt quá đi

Last edited:
Bạn nào đã tái chế ads thì nhớ phải chừa ra 0.05$ và phải có trên 2500 BAP để vào upgrade chế độ Tái chế trong My Account
Cách này sẽ giúp các bạn luôn nhận dc Ads đã tái chế!

Lưu ý: Chỉ nên tái chế ads khi bạn có trên 50k BAP. Vì ads tái chế cũng dựa vào số BAP mà ra rate ads

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week