[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Ngủ có 1 giấc dậy mọi người bình luận kinh thật

Bạnt uan9 vui lòng muốn biết thông tin mới thì vào Fanpage của mình nhé! Còn không thì vào 4rum của Paidvert ở trên site Mytrafficvalue
em iu của tui ngủ như heo ấy...

mình đã thư rồi nhưng lại ko thấy tiền trang PV và cũng Ko thất BAP tắng.

. ko có ngày nào 27/4 cả.
có bạn nào deposit tờ hôm qua đến nay bị giống mình ko. vừ thử mua BAP trựoc tiếp nhưng ko thấy BAP tắng. mong chủ thớt thử deposit tài khoản mình xem có bị thê ko?

Thường nằm trong phần question hay news đó bạn!
các máy khác cũng vậy. chán quá. tìm từ hôm qua đến giờ ko đc vào 4 rum mà ko thấy topic thì vào làm gì? ai bit chỉ với

có bạn nào deposit tờ hôm qua đến nay bị giống mình ko. vừ thử mua BAP trựoc tiếp nhưng ko thấy BAP tắng. mong chủ thớt thử deposit tài khoản mình xem có bị thê ko?
có hồi nãy mình dep thêm 1$ nhưng mà paypal thì vẫn ok

Bạn vào trong Cashou Earning xem có tiền trong ví ko? Nếu ko có thì gửi ticket trong mục contact cho admin liền để admin giải quyết ngay cho bạn nha!
Còn nếu có tiền thì bạn phải vào trong Buy ads và mua quảng cáo thì mới nhận dc BAP

sao ACC mình hơn 1900BAP mà hôm nay chỉ có 1 ads giá 0.002$ nhỉ
Ta đến 60k mà chỉ nhận dc ads 0.05 đây này!

Vì sao vào chậm thì các bạn đọc phần này né
The hosting seems to be a problem... We've transferred 1.2 terabytes since the beginning of PV. So that's rather a lot!

And every 12hours the server makes a full backup of the database and what not; so that's why it keeps crashing in the middle of the day. High traffic + high server load.

I'm investigating solutions at the moment.

Đi
Ngủ có 1 giấc dậy mọi người bình luận kinh thật

Bạnt uan9 vui lòng muốn biết thông tin mới thì vào Fanpage của mình nhé! Còn không thì vào 4rum của Paidvert ở trên site Mytrafficvalue
địa chỉ bạn trên di động khó vào bên máy tónh gcrome cjặn rồi

Bạn vào trong Cashou Earning xem có tiền trong ví ko? Nếu ko có thì gửi ticket trong mục contact cho admin liền để admin giải quyết ngay cho bạn nha!
Còn nếu có tiền thì bạn phải vào trong Buy ads và mua quảng cáo thì mới nhận dc BAP

Ta đến 60k mà chỉ nhận dc ads 0.05 đây này!

mình chắc chăn Hệ thống deposit PM bi lỗi bạn minh deposit vào cung ko thấy tiền. chủ thớt thử deposit PM vao kiêm tra lại nhe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week