[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

bác ko hỏi chắc bác nghĩ admin biết à.

giờ thì thớt xóa cái code ở #3 ra đi, ít hôm nữa mmo4me đc google index lại thì admin jo mò ra topic này đấy
Deteled!

chia buồn với các bạn dùng imacros :3
View attachment 30136
Nếu cần hỏi mình đã hỏi admin rồi đâu cần đến bạn hỏi! Nhìn vào ai cũng biết là cheat rồi, còn khai ra

Anh thành thật khuyên em đừng ham h Kỳ trc trên 4rum em nói có thắc mắc anh biểu pm anh giải thích thêm cho sao ko pm

Thông Tin Mới
Sắp tới PV và MTV sẽ thay đổi dàn máy chủ mới hiện đại hơn so với dàn máy chủ đã sử dụng hơn 2 năm nay. Và dàn máy chủ mới sẽ có dung lượng RAM x4 cho mỗi mô hình (2 mô hình là x8).

Ngoài ra, họ đang phần vân giửa việc chi tiêu $250.tháng cho hệ thống BlockDOS với việc dời máy chạy qua một chổ an toàn hơn và ít tốn kém hơn

Họ sẽ bỏ chế độ sao lưu dữ liệu giửa ngày mà thay vào đó là già khuya lúc hầu như không còn ai truy cập vào hệ thống

Hiện tại, họ sẽ chú tâm vào xử lý các yêu cầu hỗ trợ và các vấn đề thanh toán ở cổng paypal, ngoài ra họ tiếp tục duy trì mô hình đang hoạt động thay vì tiếp tục xây dựng những ý tưởng mới.
Haha e không để ý :D giờ check mới thấy :D e chơi phát hết luôn BAP :D

BAP đang còn it có nên tái chế ads ko các cậu. tại tớ thấy ads nhỏ quá click mõi tay ko dc bao nhiêu. tái chế có hại gì ko

Hãy siêng lên 1 chút thím ơi!

Vẫn vào bình thường

Thím là ref của mềnh :D

Quên, mình hỏi cái nữa. dep bằng PP thì PP có cần ver không cậu. Muốn dep vào để rút PP thui, PM bán đi bán lại lèo nhèo quá hihi

Hãy siêng lên 1 chút thím ơi!

Vẫn vào bình thường

Thím là ref của mềnh :D
làm 4 acc siêng cái nỗi gì pa. click cả ngày ko hết mấy cái 0.002

Kết nối bị hết thời gian

Máy chủ tại www.paidverts.com phản hồi quá lâu.

Trang có thể bị gián đoạn tạm thời hoặc do quá tải. Hãy thử lại trong chốc lát.
Nếu bạn không thể mở bất kì trang nào, hãy kiểm tra kết nối mạng của bạn.
Nếu máy tính hoặc mạng của bạn được bảo vệ bởi tường lửa hoặc proxy, hãy chắc chắn rằng Firefox được phép truy cập Web.

Quên, mình hỏi cái nữa. dep bằng PP thì PP có cần ver không cậu. Muốn dep vào để rút PP thui, PM bán đi bán lại lèo nhèo quá hihi
Ko cần ver, mà mỗi ngày chỉ dc dep 5$, Email pp phải trùng với email đăng ký với paidvert
làm 4 acc siêng cái nỗi gì pa. click cả ngày ko hết mấy cái 0.002
Cheat còn la hả
chém chết giờ
vào có đc đâu pa
Thím kiểm tra lại cái net của thím đi! Chứ ta vào ầm ầm đây này! Xài trình duyệt nào thế hả

Không biết nói sao nữa, không có Fund trực tiếp bằng paypal được bác à, chỉ có vào BUY AD thì nó co phần thanh toán bằng paypal thôi và Fee khá cao (6.5% + 0.3$)
ví dụ muốn mua 5 gói ad thì phải có tổng cộng 5 + ((5x6.5%) +0.3) = 5,625$ có khi nó làm tròn 5.7 nữa à
còn có cần paypal verify hay không thì ko biết

Ko cần ver, mà mỗi ngày chỉ dc dep 5$, Email pp phải trùng với email đăng ký với paidvert

Cheat còn la hả
chém chết giờ

Thím kiểm tra lại cái net của thím đi! Chứ ta vào ầm ầm đây này! Xài trình duyệt nào thế hả
cả FF và Chorme đều bó trym

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week