[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Bửa nay ads ra ít thật! Nhưng trung bình vẫn kiếm dc 0.2$/day :| Coi như cũng ngon! Rán kiếm 10$ để dùng Ad Filter thì tốt nhất!

Chỉ sợ ko đủ BAP thôi :D mà cái đó dùng vĩnh viễn hả bạn?
Đúng rồi bạn! Tốn 1 lần nhưng dùng vĩnh viễn, nếu bạn thay đổi lần nữa thì tốn tiếp 10$. Nó đảm bảo bạn kiếm dc ads cao và loại bỏ nhưng ads thấp, nên đặt tối thiểu bộ lọc là 0.01$ nhé!

Cũng dc vài ads ngon :)

Đúng rồi bạn! Tốn 1 lần nhưng dùng vĩnh viễn, nếu bạn thay đổi lần nữa thì tốn tiếp 10$. Nó đảm bảo bạn kiếm dc ads cao và loại bỏ nhưng ads thấp, nên đặt tối thiểu bộ lọc là 0.01$ nhé!

Hôm nay không online yahoo hả cậu :D

1) Site này có cách đầu tư kiếm tiền rất ngon, ngày có thể kiếm từ 1$ - 10$ là chuyện bình thường. Các Pro bên MMG đang chiến rất mạnh với loại hình này
2) Có nhiều bạn than với mình là nhiều ads quá nhưng rate thấp click chán, mệt, nhàm,... Mình xin thưa các bạn rằng trong PV có chế độ phân biệt chủng tộc giửa Free Member và Investor nhé :D. Tỷ lệ ra ads rate cao thì bên Investor lun nhỉn hơn là bên Free Member.
3) Ngoài ra, muốn có nhiều Ads cao thì đòi hỏi bạn phải có số BAP tương ứng, cứ 1 BAP = 0.0005$, tức là 1 ads 0.002$ sẽ trừ đi của bạn 4BAP. Tức là bạn có 500 BAP thì có ads 10$ xuất hiện :D. Và tỷ lệ ads rate thấp hơn sẽ được ưu tiên xuất hiện cho Free member trước :D

Còn nhiều vấn đề về PV lắm, nhưng mình sẽ viết riểng 1 bài hướng dẫn cụ thể cho các bạn.:)

Site này có đầu tư vào chiến ko bác??
Chứ click chay thế này thì tháng cũng đc cỡ 5-6$

Có đấy bạn! Cách thức đầu tư thật sự đơn giản hơn bạn PTC truyền thống nhiều.
* Giá trị ads xuất hiện dựa trên % số tiền bạn bỏ ra mua ads, % số BAP bạn hiện có

Làm sao để có BAP?
Cách tốt nhất là fund tiền vào mua ads. Cứ mỗi 1$ bạn dc cộng thêm 3100 BAP
Và dựa trên 1 tỷ lệ mà site đặt + Ad Filter thì bạn chỉ nhận được các ads có giá trị cao
Cuối cùng là số tiền bạn có thể kiếm tối đa dc từ quảng cáo hàng ngày = (tổng tiền bạn đã fun + số BAP hiện tại/100) * 10%

Đây là thông kê của 1 bạn bên MMG chiến từ lức site này vừa public đến nay chia sẽ :D Nhưng thú thật mình chưa test.
Nhưng nếu dựa trên chỉ số BAP thì thật sự bạn fund tiền vào kiếm cở nào cũng lời,
Trước mắt bạn fund 1$ đã có 3100 BAP
Mà 1BAP = 0.0005$ => Bạn nhận lại 1,55$ :D Đấy là công thức đơn giản nhất
Chưa kể hàng ngày bạn có dc 500 BAP => bạn kiếm dc 0,25$ ngày :)

Last edited:

Tin mừng là tiền PV lại về dù mới đặt lệnh hồi tối qua :D Admin thanh toán rất nhanh.
Nhưng bùn lại vì vội rút tiền mà lỡ transfer từ PV qua PM trong PV :( Làm rút về mất fee

cái này ăn có vẻ khoai quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week