[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Bạn có thể nói rõ về cách rút tiền đc k? có ảnh thì tốt

Chỉnh sửa lại #1 cho đở rôi

Hôm qua đọc tin thấy nó bảo giải quyết nốt các thanh toán pp mà đợi mãi chả thấy 2$ của mình về, chắc ít quá nên xếp sau :)

Hôm qua đọc tin thấy nó bảo giải quyết nốt các thanh toán pp mà đợi mãi chả thấy 2$ của mình về, chắc ít quá nên xếp sau :)
Nó thanh toán theo luật ưu tiên người request trước bạn nhé!
Nếu bạn yêu cầu thanh toán mà hơn 7 ngày thì hãy gửi ticket cho admin sẽ dc giải quyết ngay!
ơ lần đầu tiên được quả 1$ ôi may mắn quá.7k bap quảng cái bao nhiêu la max nhỉ ...
chúc mừng bạn
Sao hôm nay click add và confirm toàn ko được thế nhỉ, anh em có ai bị vậy ko :(
Mình vẫn binh thường

ads toàn bị lỗi chán thật
Có mình cũng bị 3 cái như thế
Khuyên dùng Chrome để xem quảng cáo nha! Dùng trình duyệt khác hay lỗi lắm! Hiện tại mình click chẳng có lỗi gì hết
click confirm nó chóp cái rùi cũng vậy :v À @GhinLop khi nào có tiền PP thì RB giùm tớ nhé tụi ref hối quá.
Tiền chưa về nên ko thể RB lúc này :p

Hiện tại có nhiều bạn bị lỗi click, nếu gặp tình trạng này thì hãy thực hiện 1 trong những cách sau:
1) Dùng chrome clear cookie rồi vào click lại
2) Đợi chiều rồi click lại!

Chán quá, mình bị 8add luôn, :(( làm theo hướng dẫn của bạn mà ko đc, có lẽ đợi đến chiều xem adm có fix ko

yêu cầu thanh toán 1.7$ khi sáng nó bảo đã cashout rồi và trừ tiền trong acc nhưng sao trong ví PM chưa có tiền nhỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom