[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Giúp là giúp như thế nào
hic gửi tiền = PM mua 6 ads nó trừ rồi,nhưng trong tài khoản hok có bap:(

hic gửi tiền = PM mua 6 ads nó trừ rồi,nhưng trong tài khoản hok có bap:(
Bạn gửi 1 ticket cho admin với tiêu đề "Please add BAP for me!"
Nội dung:
I buy ads by PM, but i dont see system add BAP for me. Can you recheck anh add BAP for me now!
Tks admin

Proof payment
(đính kèm cái link hình hoặc history của PM paste vào đây)

Sau đó bạn vào trong FB của Admin https://www.facebook.com/jo.cook.9678?fref=hovercard
I has send ticket for you! I has buy ads by PM, but system not add BAP for me! Pls, recheck and add for me! Tks you!

Bạn gửi 1 ticket cho admin với tiêu đề "Please add BAP for me!"
Nội dung:
I buy ads by PM, but i dont see system add BAP for me. Can you recheck anh add BAP for me now!
Tks admin

Proof payment
(đính kèm cái link hình hoặc history của PM paste vào đây)

Sau đó bạn vào trong FB của Admin https://www.facebook.com/jo.cook.9678?fref=hovercard
I has send ticket for you! I has buy ads by PM, but system not add BAP for me! Pls, recheck and add for me! Tks you!
ok cám ơn thớt nhiều:)

Bạn đã pm facebook admin chưa? Nếu rồi thì sẽ sớm thôi! Còn nếu mai vẫn chưa có thì lên Fanpage của mình và nt nhé! Để mình biết mà hỏi admin dùm bạn!
làm hết rồi.6h rồi chưa thấy có bap.ah sao mình dk từ đây nhưng vào thấy cấp trên là admin của wed(Jo)hok phải là ref của thớt:confused:

Bạn có thể yêu cầu admin change Sponsor nếu sponsor hiện tại của bạn là Jo

Username của bạn là gì? Bạn pm và send tất cả thông tin kể cả history thanh toán mua quảng cáo cho mình qua tin nhắn trong Fanpage nhé! Mình sẽ pm admin dùm cho! Admin hiện đang onl đó! Nhanh nhé bạn!

Bạn có thể yêu cầu admin change Sponsor nếu sponsor hiện tại của bạn là Jo

Username của bạn là gì? Bạn pm và send tất cả thông tin kể cả history thanh toán mua quảng cáo cho mình qua tin nhắn trong Fanpage nhé! Mình sẽ pm admin dùm cho! Admin hiện đang onl đó! Nhanh nhé bạn!
Tks admin
19th May 2014, 11:18 gamedola
10:56 19.05.14 Transfer 57589927 U3062332
My Traffic Value Sent Payment 6.00 USD to account U3062332. Memo: Shopping Cart Payment. Payment ID: EeYpoOY9cFHH
bạn xem dùm nhé.cho mình làm cấp dưới của thớt lun nha,đi đâu cũng là(gamedola);)

Tks admin
19th May 2014, 11:18 gamedola
10:56 19.05.14 Transfer 57589927 U3062332
My Traffic Value Sent Payment 6.00 USD to account U3062332. Memo: Shopping Cart Payment. Payment ID: EeYpoOY9cFHH
bạn xem dùm nhé.cho mình làm cấp dưới của thớt lun nha,đi đâu cũng là(gamedola);)

Ok để mình xem! chiều admin mới giải quyết nhé!

Gặp trường hợp này tính sao bây giờ bác GhinLop?

Trường hợp này lạ nè! Chưa thấy bao giờ! thử đánh dấu cách coi @@

Trường hợp này lạ nè! Chưa thấy bao giờ! thử đánh dấu cách coi @@

Mình thử gõ khoảng trống, để không, gõ "blank", copy cái khoảng ở trên paste xuống dưới,... đều không được. Hôm nay gặp 4 ads kiểu này rồi.

Mình thử gõ khoảng trống, để không, gõ "blank", copy cái khoảng ở trên paste xuống dưới,... đều không được. Hôm nay gặp 4 ads kiểu này rồi.
Ok mình sẽ gửi cái này lên admin xử lý :D
Chắc là do lỗi sửa captcha của mấy ông lập trình đây mà :D

Mình vẫn thấy như mọi người chứ có gì đâu mà chán hả bạn! Bạn có bao nhiêu BAP
Mình cũng thế, thu nhập 2 hôm nay không đúng theo lý thuyết site đưa ra, mình có hơn 26k bap mà hôm qua và hôm nay, mỗi ngày chưa được 0,4$. Chẳng muốn dep tiếp nữa:(

Mình cũng thế, thu nhập 2 hôm nay không đúng theo lý thuyết site đưa ra, mình có hơn 26k bap mà hôm qua và hôm nay, mỗi ngày chưa được 0,4$. Chẳng muốn dep tiếp nữa:(
Theo nguyên lý là 1 việc, site còn có vấn đề dựa trên lợi nhuận thực nữa bạn. Tức là vốn đầu tư từ PV chuyển qua MTV đưa vào quỹ đầu tư chung rồi đem đi đầu tư sinh lời từ các lĩnh vực như: Forex, Invest site, HYIP, PTC,... Lợi nhuận có được bắt đầu phân ra và trả ngược về bên PV. Do đó bạn có thể nhận được giá trị rất cao hoặc cũng rất thấp, chưa kể còn do 1% may mắn của bạn quyết định nữa. Rất nhiều yếu tố :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week