[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Cậu vui lòng ko để link ref trong topic thuộc box PTC nhé.
Cậu có 24 giờ đẻ chỉnh sửa lại bài viết. Tks!
Bài này mình post bên Other, nhưng chẳng biết mod nào lại move qua đây. Vì thằng này ko phải dạng chiến miễn phí như các site PTC truyền thống, mà là dạng đầu tư sinh lời (Invest).
Tự move ko thông báo thì đã đành, công sức mình giới thiệu, hướng dẫn, trả lời các thắc mắc mà lại không cho mình tuyển ref thì mình post bài này làm gì? "Cuộc đời đâu ai cho không ai cái gì?"
Nếu mod thấy ko được vui long move về đúng chổ của nó. Tks!

Bây giờ muốn dep bằng pp được không Ghin?
Chỉ mình dep bằng PP với.
Hiện tại nó chưa mở cổng fund bằng PP bạn à. Bạn có thể contact admin Jo để được hổ trợ. Jo rất nhiệt tình và nhanh chóng với các ticket

Mình đã đăng ký trước rồi nên không Ref được cho bạn GhinLop, bạn giúp mình đổi 1,9 WMZ -> 1,5 PM được không? để mình mua Ads xác nhận cổng thanh toán Paidvert. Thanks bạn.
Hiện tại mình fund ngược lên PV rồi + +! Nên tạm thời hết PM, Nếu dc bạn có thể chờ site paid dc ko mình sẽ ex cho bạn

Sử dụng 1 tài khoản đăng nhập ở 2 máy khác IP không được à bạn? Mình cũng đã đăng nhập 2 máy không biết có bị banned không? Coi chừng mất công toi.
Lâu lâu login khác ip ko sao bạn à. nhưng đừng lạm dụng nha!

Chẳng biết thằng lol nào nó thua *** BAP quá nhiều mà nó hận giờ vào DDOS site PV mất rồi! Ai không truy cập dc thì chịu khó lát sau hãy vào nhé!

Hiện tại mình fund ngược lên PV rồi + +! Nên tạm thời hết PM, Nếu dc bạn có thể chờ site paid dc ko mình sẽ ex cho bạn

Cảm ơn bạn, mình cũng chưa vội, chưa đủ Min nên có thể chờ được, khi nào có thể bạn Exchange giúp nhé. Thanks

Mình chỉ RB khi bạn fund tiền vào Paidvert, Nếu bạn Fund tiền vào MTV mình ko rb nhé, vì bên đó mình chỉ hưởng dc 5% nếu bạn đầu tư và các ROI, còn nếu buy/sell share, vote monitor, *** mình ko dc nhận 5%.

Last edited:
reg theo link ref bác chủ thớt mak ko thấy tên bác hjc hài .. chưa hiểu rõ lắm có thể nên god ko nhỉ hjc

Fund và tái đầu tư + thêm ***

Khuyến cáo: Nếu tư tin vào trình canh lose win và may mắn nhiều thì hãy ap dụng cách của mình. Nếu ko nghe thì có khi...

Last edited:
Bài này mình post bên Other, nhưng chẳng biết mod nào lại move qua đây. Vì thằng này ko phải dạng chiến miễn phí như các site PTC truyền thống, mà là dạng đầu tư sinh lời (Invest).
Tự move ko thông báo thì đã đành, công sức mình giới thiệu, hướng dẫn, trả lời các thắc mắc mà lại không cho mình tuyển ref thì mình post bài này làm gì? "Cuộc đời đâu ai cho không ai cái gì?"
Nếu mod thấy ko được vui long move về đúng chổ của nó. Tks!

Hiện tại nó chưa mở cổng fund bằng PP bạn à. Bạn có thể contact admin Jo để được hổ trợ. Jo rất nhiệt tình và nhanh chóng với các ticket

Lâu lâu login khác ip ko sao bạn à. nhưng đừng lạm dụng nha!
Nếu thật sự cậu muốn tham gia vào một cộng đồng nào đó thì hãy nên đọc RULES của các BOX hoặc có thể hỏi mọi người bài viết này thuộc BOX nào, chứ không phải "mod thấy ko được vui long move về đúng chổ của nó".

Topic này ban đầu ở bên mục tuyển ref không biết tự nhiên mod nào move sang đây. Hôm bữa reg cho thớt thì nó bên đó mà ta
Nếu trước khi bị MOVE mà đã có PROOF thì hãy nhờ MOD kiểm tra ai đã Move, Nếu chưa có PROOF thì chỉ có thể giới thiệu vào New Sites, Có Proof thì có thể post vào Box REFERREL

Nếu trước khi bị MOVE mà đã có PROOF thì hãy nhờ MOD kiểm tra ai đã Move, Nếu chưa có PROOF thì chỉ có thể giới thiệu vào New Sites, Có Proof thì có thể post vào Box REFERREL

Vậy ko phải mình sai mà do mod chưa xem xét gì cả đã move rồi.
Ngày từ đầu nó là 1 site mới ở diễn dàn mình chưa ai post và biết, điều tiếp là nó có proof của mình và của các pro đang tham gia MMG, cuối cùng là nó là dạng hỗn tạp chẳng đâu ra đâu, PTC Investment, chưa kể có betting, vote, monitor => Other là đúng nhất. Thế mà bị move, giờ còn nói mình ko đoc rules. Vậy cái site này thuộc rules nào?

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week