[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Mình đã thử nút Request Micro Ad Pack 1 lần và nhận được 12 Ads với tổng giá trị là $0.024
Trong khi đó chi phí cho nút này là 50 BAP tương đương $0.025, vậy là bị lỗ mất $0.001 và cả thời gian click ads
Còn ai request rồi thì thử tính rồi so sánh kết quả xem sao nhé :)

Mình đã thử nút Request Micro Ad Pack 1 lần và nhận được 12 Ads với tổng giá trị là $0.024
Trong khi đó chi phí cho nút này là 50 BAP tương đương $0.025, vậy là bị lỗ mất $0.001 và cả thời gian click ads
Còn ai request rồi thì thử tính rồi so sánh kết quả xem sao nhé :)
lúc hết ads thì ta cần ads hơn cần BAP. Huống hồ gì bác chỉ tính 1 chiều dựa theo số BAP quy ra giá trị ads xuất hiện, nếu tính theo chiều thứ 2 : $ nhận đc từ ads đem đi tái đầu tư vẫn còn lời gần 50% nha bác. ví dụ với 0.0024$

ủa sao giờ zo thấy chưa active, làm phải active lại tốn 2k500 BAP.
Làm gì tốn 2k5 BAP. Bạn vui lòng nhớ dùm là nó giới hạn bạn phải đủ 2k5 mới cho upgrade tính năng đó, khi upgrade bạn chỉ tốn 0.05$ chứ ko bị trừ 2k5 BAP

Ngoài ra, khi tổng giá trị ads được tái chế >= 1$ thì tính năng này sẽ tắt! Và bạn phải active lại, bạn có thể theo dõi mỗi ngày trong My Account!
sáng nay có ai có ad khủng không show cho m.n xem với :D
Chỉ dc đúng cái ads 0,1$ + +!

Làm gì tốn 2k5 BAP. Bạn vui lòng nhớ dùm là nó giới hạn bạn phải đủ 2k5 mới cho upgrade tính năng đó, khi upgrade bạn chỉ tốn 0.05$ chứ ko bị trừ 2k5 BAP

Ngoài ra, khi tổng giá trị ads được tái chế >= 1$ thì tính năng này sẽ tắt! Và bạn phải active lại, bạn có thể theo dõi mỗi ngày trong My Account!

Chỉ dc đúng cái ads 0,1$ + +!
ờ mém tý nữa ko biết roài

Tin Tức Fanpage

Theo thông tin từ Jo thì do tình trạng ổn định nên việc ngắn truy cập vào ngày mai để kích hoạt hệ thống chống DDOS có thể tạm hoãn lại, hoặc sẽ thực hiện điều đó vào cuối tuần thay vì thứ 6.

Ngoài ra, Nhóm lập trình vẫn sẽ điều chỉnh lại những yêu cầu quảng cáo từ nút Request Micro Ad để nó phù hợp hơn với từng nhóm người dùng

Và mức đầu tư đã tăng vọt trở lại khi PV hoạt động ổn định trong ngày hôm qua. Đó là một tín hiệu tốt.

Sắp tới Paidert VN sẽ đưa ra kế hoạch tối ưu hóa lợi nhuận dành cho các thành viên tham gia đầu tư cùng Paidvert VN

Thông tin bổ sung:

Về vấn đề giới hạn số tiền Fund từ Paypal thì mình có hỏi Jo và nhận được câu trả lời như sau:
"Nếu bạn muốn mua quảng cáo với giá trị cao từ paypal, vui lòng liên với chúng tôi trước để chúng tôi có thể tăng giá trị giới hạn cho bạn. Nhưng bắt buộc tuần đầu bạn chỉ được phép mua quảng cáo tối đa 10$ và sau đó chúng tôi sẽ nâng giới hạn của bạn lên.

Chúng tôi là vậy làm để đảm vào nguồn tiền và sự an ninh từ paypal"

76k bắp mà ads 0.001>0.002>0.01 là cao nhất,k hiểu lun,buồn như con chuồn chuồn:(

76k bắp mà ads 0.001>0.002>0.01 là cao nhất,k hiểu lun,buồn như con chuồn chuồn:(

Ads hồi sáng phải ko? Bạn thông cảm, do hôm qua server vừa ổn định lợi nên lưu lượng đầu tư bị giảm rất mạnh. Mình có 260k BAP mà chỉ nhận dc ads cao nhất là 0,10$ còn nhiêu toàn là 0.01$

Nhưng ads tối nay sẽ khả quan hơn! Các bạn cứ chờ nhé!

Ads hồi sáng phải ko? Bạn thông cảm, do hôm qua server vừa ổn định lợi nên lưu lượng đầu tư bị giảm rất mạnh. Mình có 260k BAP mà chỉ nhận dc ads cao nhất là 0,10$ còn nhiêu toàn là 0.01$

Nhưng ads tối nay sẽ khả quan hơn! Các bạn cứ chờ nhé!
Ads tối nay của em là 0,002$ đây :( 12k BAP :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week