[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

mình mới đăng ký cũng kiếm được bap chưa đả động gì tới active mà no vẫn hiện quảng cáo ads để kiếm tiền nè ! Là sao vậy thớt ??

Ads bèo ngày hôm này T_T

mình mới đăng ký cũng kiếm được bap chưa đả động gì tới active mà no vẫn hiện quảng cáo ads để kiếm tiền nè ! Là sao vậy thớt ??
Thì có BAP là có quảng cáo kiếm tiền thôi :| Vì bạn có BAP trước khung giờ ra quảng cảo nên đến lúc có quảng cáo thì nó hiện lun cho bạn click :D

Hợ, em đang đăng kí làm ref cho bác mà thấy dòng này, không biết đúng không? " I confirm that I was referred by paidvertvn"

Tại em thấy bác hay up mấy thứ của fanpage paidvertvn?

đã đăng kí 3 nick trên 3ip khác nhau
lỡ đăng nhập 3 nick vào cùng 1 ip ko biết có sao ko. Tình hình là mới lỡ đăng nhập có một tuần thôi mà thê có sao ko ta:D

đã đăng kí 3 nick trên 3ip khác nhau
lỡ đăng nhập 3 nick vào cùng 1 ip ko biết có sao ko. Tình hình là mới lỡ đăng nhập có một tuần thôi mà thê có sao ko ta:D
Cơ nguy là tài khoản bạn sẽ bị khóa nếu admin phát hiện, mình thật ko khuyến khích các bạn cheat nhé! Và mình cũng ko giải quyết các vấn đề về cheat (Trừ ô tô thì mình có thể giúp)

dùng mạng wifi có chiến đc ko bạn ? Mình reg acc trên pc nhưng thình thoảng cũng dùng laptop chơi ? vậy có đc ko nhỉ ?

dùng mạng wifi có chiến đc ko bạn ? Mình reg acc trên pc nhưng thình thoảng cũng dùng laptop chơi ? vậy có đc ko nhỉ ?
Wifi hay ko ko quan trọng! Chủ yếu là wifi của nhà bạn :D hạn chế dùng ở các quán cafe, khi quán này, lúc quán nọ điều này sẽ ảnh hưởng đến tài khoản của bạn!
Vì quy định của nó ko có bạn liên tục thay đổi 5 IP khác ngay đâu nha :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week