SCAM Paidverts.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

sau

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
KIẾM TIỀN ONL VỚI PAIDVERTS
PTC PaidVerts
Đăng ký tại đây: https://www.paidverts.com/ref/kimluc1911
Bạn nào đk xong pm mình gửi ebook và RB 100% Số tiền bạn đầu tư và tái đầu tư hàng tháng
Hướng dẫn:
GR PV Hà Nội https://www.facebook.com/groups/831928150161081/
Trước tiên khi các bạn muốn bắt đầu công việc này và muốn kiếm được tiền từ nó thì đòi hỏi các bạn cũng phải nghiêm túc với nó. PV chỉ cho các bạn một công cụ miễn phí, còn kiếm được nhiều hay ít nhanh hay chậm vẫn là do các bạn tự quyết định. Chỉ khi các bạn có mục tiêu cụ thể thì mình mới có thể hướng dẫn các bạn để đi đến đích được. Còn mục tiêu của mình rất rõ ràng đó là sau 2 năm có 20 bạn hoạt động chuyên nghiệp cùng mình và có số BAP là 20 triệu, tương đương thu nhập nhận về hàng ngày là 50$-60$(khoảng 1 triệu đồng Việt Nam). Các bạn phải biết mình muốn gì và hàng tháng muốn kiếm được bao nhiêu tiền từ Paiverts còn mình sẽ là người chỉ cho các bạn kiếm như thế nào mà thôi. Có rất nhiều bước phải làm từ khi đăng ký như thế nào cho đến khi rút được tiền, mình sẽ tóm gọn lại các bước như sau:
1. Hướng dẫn đăng kí Paidverts
2. Hướng dẫn chạy quảng cáo Paidverts
3. Hướng dẫn mua các gói tái đầu tư để quay vòng vốn, gia tăng nhanh số BAP, bao gồm mua gói tái chế 0.05$ nhận về 1$ (vốn 0.05 x 2.000BAP, 1 x 2.000BAP = 2100BAP, 1$ nhận về bạn mua được 3100BAP,) vậy với gói này sau 3 ngày bạn lãi 1000BAP tương đương 0.5$, mua gói quảng cáo từ 1$ trở lên và nhận về thêm 55% giá trị số tiền bỏ ra, nghĩa là khi PV ra cho bạn 1 quảng cáo 1$ nó trừ của bạn 2.000BAP, khi bạn bỏ 1$ ra mua quảng cáo bạn được 3100BAP lời được 1100BAP tương đương 0.55$, mua gói nâng cấp 2.99$ thường trả về khoảng trung bình 8$ sau

ae nào bđã ref theo mình thì vô gr pv của hà nội, mình sẽ có những event vui tặng đô cho a.e hàng tuần

Site này thì hiện tại là vô đối rồi. Nhưng cũng nên cẩn thận, ăn ít thì sống lâu mà. Mình cũng đầu tư 2k$ vào nó rồi. Cầu mong nó sống lâu cho a,e hưởng chút lộc. Heee.

Thông báo mới, ngoài RB 100%, Những bạn nào đầu tư trên 52 đô mình sẽ bouns thêm 2 đô cà phê cà pháo, hoặc 2 thẻ đt 20k nhé

Thông báo mới, ngoài RB 100%, Những bạn nào đầu tư trên 52 đô mình sẽ bouns thêm 2 đô cà phê cà pháo, hoặc 2 thẻ đt 20k nhé

ae nào bđã ref theo mình thì vô gr pv của hà nội, mình sẽ có những event vui tặng đô cho a.e hàng tuần
Bác cho hỏi giờ đập vô liệu có ổn ko...Mình sợ đi sau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week