[Part2] Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
@suongmu ủa traffic broker sao hôm nay ngày 1 vẫn chưa thấy tổng kết thế bác
Tổng kết gì đâu. chọn last month là biết đủ min hay không thôi chứ nó không thông báo gì đâu. Kể cả pay nó cũng chả có email nói gì luôn.

Tổng kết gì đâu. chọn last month là biết đủ min hay không thôi chứ nó không thông báo gì đâu. Kể cả pay nó cũng chả có email nói gì luôn.
ôi vãi tưởng nó phải tổng kết hoành tráng lắm chứ :D

ôi vãi tưởng nó phải tổng kết hoành tráng lắm chứ :D
Nó theo hướng đơn giản đến tiêu cực hỗ trợ người dùng như shit. Nhưng được cái block zone thì nhiệt tình và thông báo đầy đủ :D:D:D.

acc gg cloud ko bảo hành mình reg cũng dc 2-3 ngày mà chưa tự tin sell nè
bác sợ chết, sợ gg đòi nợ nên k dám sell chứ tự tin gì =)). Skillerz bác cứ đợi đi, admin nó sẽ pay hết, k cố định ngày nào đâu

thằng này thì chơi loại ad nào hả bác? e mới chỉ chơi popunder :oops:

PL bị gì hả các bác, sao acc bị disable hết mà reg cái khác cũng không dc nữa, thử reg ở ip US cũng ko dc

bác sợ chết, sợ gg đòi nợ nên k dám sell chứ tự tin gì =)). Skillerz bác cứ đợi đi, admin nó sẽ pay hết, k cố định ngày nào đâu
ta cũng đang tạo nhiều vps để sell đây,ko chơi gg nữa :), mất nhiều visa ảo quá,chán roài

Ai còn chơi PL vào confirm xem nào, có khi sập cmn site rồi

cho em hỏi cái trafficbroker , thớt có câu : " Nếu ngày 27 bị ra đi thì ngay lập tức làm lại site khác và chiến để đủ min 100$ đến ngày 30 " acc đã bị banned , làm sao tạo tiếp cái site khác cho lên đủ 100$ đc thế bác ?

cho em hỏi cái trafficbroker , thớt có câu : " Nếu ngày 27 bị ra đi thì ngay lập tức làm lại site khác và chiến để đủ min 100$ đến ngày 30 " acc đã bị banned , làm sao tạo tiếp cái site khác cho lên đủ 100$ đc thế bác ?
thì trong 3 ngày cậu muốn chạy thế nào để đc 100$ minpay thì việc của cậu thôi.

hỏi ngây thơ đến mức bất ngờ. tạo site khác là tạo acc khác đấy thánh. thánh ngồi ngay ngắn cho e lạy 1 lạy vì sự thật thà của thánh =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week