[Part2] Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Đã tìm ra nguyên nhân rate thấp.
Mỗi tuần 1 nick 30$/20 con vps cùi mía
Lâu nay cứ tìm net mệt thấy mồ.Thôi nghỉ test.Nóng lực.
Cứ thế chiến đỡ phải suy nghĩ nhiều.Bot thoải mãi
Ỉm thôi.
P/s Net này cả nước biết.Nên mọi người k cần tò mò làm gì cả :p
Nghe là biết net gì rồi :D

Tài thế, tôi cũng có list hơn 200k 1 tý mà tuần trước check được 32k tuần này vẫn 32k :eek::eek::eek:
mình cũng có lít 380k, tuần nào cũng check đi check lại mà fresh tầm 32-36k, có ai biết vì sao ko, giải thích giúp mình với

mình cũng có lít 380k, tuần nào cũng check đi check lại mà fresh tầm 32-36k, có ai biết vì sao ko, giải thích giúp mình với
ví dụ ssh được tạo ra từ vps, vps shutdown thì die, hôm sau start thì lại live :D

Cố là một chuyện, nhưng phải có đầy đủ công cụ dụng cụ. Chứ mỗi mình trym to thì chưa đủ mà bác :D. Mỗi cái tool thanhps đâu thể ăn đc hết. Thế nên mới đủ hiểu các pro như bác @VinaCaptcha @makemonneyonline2014 có tool riêng thì ngày vài chục triệu là bth :D
thánh ăn j em cúng , hiz lại lên tivi

hỏi ngây thơ đến mức bất ngờ. tạo site khác là tạo acc khác đấy thánh. thánh ngồi ngay ngắn cho e lạy 1 lạy vì sự thật thà của thánh =))
chính bác mới là người ngây thơ đó , ý em là ví dụ mình tạo acc mới rồi treo banner ở cái site thuộc cái acc cũ đã bị banned thì nếu như cái acc cũ đang có 75 usd thì liệu mình cóa được tiếp tục cái 75 usd đó ko hay là 0 usd từ đầu rồi lại chờ tiếp đến cái ngày 27 tháng sau để xem acc có bị banned hay ko ? còn cái chuyện tạo acc mới mà từ ngày 27 đến ngày 30 đủ 100 usd nó pay cho mới là chuyện là

chính bác mới là người ngây thơ đó , ý em là ví dụ mình tạo acc mới rồi treo banner ở cái site thuộc cái acc cũ đã bị banned thì nếu như cái acc cũ đang có 75 usd thì liệu mình cóa được tiếp tục cái 75 usd đó ko hay là 0 usd từ đầu rồi lại chờ tiếp đến cái ngày 27 tháng sau để xem acc có bị banned hay ko ? còn cái chuyện tạo acc mới mà từ ngày 27 đến ngày 30 đủ 100 usd nó pay cho mới là chuyện là
bị banned acc block zone, block site thì làm sao mà treo đc nữa. Còn chuyện 27 bị ban, 28 lập acc mới chiến đc pay thì bạn nên xem lại ở trang đầu đi nhé, có xem cái proof của bác ấy chưa. ở đó có ghi rõ là acc chiến từ 28 đấy

Đã cập nhật lại #1. Xem qua lại để biết thêm chi tiết.

Hỏi thế này lại còn ngây thơ hơn nữa =))

h mới để ý. Chưa thử đc bác chạy ad gì mà 0 click + eCPV=0 mà vẫn có $ :D
Sau mỗi tháng thì ecpv của tháng trước luôn hiển thị là 0 (chắc reset để tiết kiệm data). Còn cái kia là mình che đi số click 3 ngày của mình để các bạn không bị "choáng" với rate thôi.

Trafficbroker: phải chơi bằng site xxx hả mấy bác.
bác nào làm ơn share mình bộ source xxx với, chứ mới add domain mà nó ko chấp nhận kêu site non-adult ko chấp nhận

các bác cho em hỏi làm site xxx thì cần làm những gì để che giấu sạch thông tin ạ, làm blogspot không biết công an có mò được không nhỉ

các bác cho em hỏi làm site xxx thì cần làm những gì để che giấu sạch thông tin ạ, làm blogspot không biết công an có mò được không nhỉ
nên dùng vps truy cập cho chắc :)) , và ko để lại info gì :v
bác có mã nguồn clone xvideo ko cho mình với :)

nên dùng vps truy cập cho chắc :)) , và ko để lại info gì :v
bác có mã nguồn clone xvideo ko cho mình với :)

Lạy các thánh. Tạo cái site để bot thôi thì sợ gì công an???hay các thánh muốn chiến thật, traffic VN xịn nên mới sợ? =))
@dinhtai92dn có topic của lão @mthuyet98 rồi đó. Tìm mà đọc cách làm nha

Sau mỗi tháng thì ecpv của tháng trước luôn hiển thị là 0 (chắc reset để tiết kiệm data). Còn cái kia là mình che đi số click 3 ngày của mình để các bạn không bị "choáng" với rate thôi.
Cho cái uncensored đi bác. Để ae còn cố, choáng cm gì đâu =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,552
174,839
Latest member
i9betpictures

Most viewed of week

Most viewed of week