Matrix partnerspay-partnerspay.com - Bonus100 Points kiếm tiền miễn phí thanh toán qua PZ, STP, PM, EGO

Status
Not open for further replies.
thớt ơi cho mjk hỏi tí bạn yêu cầu rút tiền thì bao lâu tiền về tới PM vậy? có phải sau 4 ngày là tiền về không thớt? :D

sau 24h, tối đa là 4 day. paid vào ngày thường thì nhanh. Thứ 7, CN thì lâu hơn sao ý :)

còn site nào kiếm tiền mà uy tín nữa không thớt ref cho anh em làm kiếm ít với :D

còn site nào kiếm tiền mà uy tín nữa không thớt ref cho anh em làm kiếm ít với :D
cậu chơi site này 5 acc/ IP được mà. Cố gắng chới site này mà kiếm tiền đi. Rồi sẽ có site mới

ít người chơi quá nhỉ :)

Topic sao không thấy sôi động, thớt hỗ trợ chậm quá, phải thường xuyên post proof, hỏi proof thì thớt nói thiếu chi, nhưng không thấy proof không hấp dẫn đâu!

Topic sao không thấy sôi động, thớt hỗ trợ chậm quá, phải thường xuyên post proof, hỏi proof thì thớt nói thiếu chi, nhưng không thấy proof không hấp dẫn đâu!
Bận công việc không online thường xuyên được. poof thì mình 10 ngày mới có 1 lần sao mà có liên tục được. ref có poof nhưng nó không up :)). Nó để cheat ăn một mình

Nhìn số mem tăng hàng ngày có thể thấy mem vn không có cheat nhiều, rất mong mem nào có proof up lên cho anh em an tâm, giấu làm gì nè?

Số men vẫn tăng đều đều

cậu cho mình xin YH. ref cho cậu từ bên 4vn rồi nhé.

- - - Updated - - -

cậu cho mình xin YH. ref cho cậu từ bên 4vn rồi nhé.
Cậu đã ref ở đâu thì báo danh ở đó để mình RCB nhé. thank

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week