Matrix partnerspay-partnerspay.com - Bonus100 Points kiếm tiền miễn phí thanh toán qua PZ, STP, PM, EGO

Status
Not open for further replies.
Mình đang cần PZ để add fund Fanbox nên định bán vài acc còn 12 ngày nữa UP, trên 180 Point. Bạn cần pm inbox thương lượng giá cả
sao PM hộp thư ùi mà hok thấy trả lời thế bạn? pm cho mjk cái giá xem thế nào bạn :p

up cho thớt,tiện thể hỏi cái :D mình còn 2 ngày nữa là hết 2 tháng free vậy chờ thời gian nó về 0 mới up silver hay up bao giờ cũng được?với cả nghe bảo up 2 ngày mới bắt đầu cộng $ vậy trong 2 ngày đó có cần post add ko? tks all :)

up cho thớt,tiện thể hỏi cái :D mình còn 2 ngày nữa là hết 2 tháng free vậy chờ thời gian nó về 0 mới up silver hay up bao giờ cũng được?với cả nghe bảo up 2 ngày mới bắt đầu cộng $ vậy trong 2 ngày đó có cần post add ko? tks all :)
chờ time nó về 0 rồi mới dep bạn àh. trong 2 ngày đó vẫn post add bình thường để dc chia lãi nhé. đừng bỏ ngày nào nhé bạn. chúc bạn may mắn !!! :p

còn 37 ngày mà mới 132 có nên chơi tiếp không mọi người
cứ chơi đi bạn.mình cũng có acc còn 37 ngày post không thiếu ngày nào mà chỉ hơn bạn có hơn 10 point thôi . đền khi hết 60 ngày free thì bạn tầm cỡ 135 đến 140 point úp lên bạc cũng dc lãi không kém gì mọi người đâu. :p :p :p :p chúc bạn may mắn :)

thớt ơi, RB cho tớ chưa vậy
Cậu thông cảm mình RCB cho nhiều người quá hết sạch $ rồi. Đợi mấy hôm nữa acc kia paid mình sẽ RCB đầy đủ

Huhu e dep 10$ của PM để up silver nhưng tiền thì mất mà vẫn ko thấy Purchase Wallet có 10$ để up lên silver,giờ làm sao đây các bác? E mới chơi nên ko rành ai hướng dẫn giúp e với,e xin đội ơn T_T

mình mới up Silver tiếp cậu xem r` RCB nhé ID:nhoktils PM:U4152979
Đã RCB cho cậu nhé
03:09 23.10.13 Transfer 38437740 U4152979
nhoktials1 -1.7 0.0085 21.26 Sent Payment 1.7 USD to account U4152979. Memo: RCB partner

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week