Matrix partnerspay-partnerspay.com - Bonus100 Points kiếm tiền miễn phí thanh toán qua PZ, STP, PM, EGO

Status
Not open for further replies.
1234-jpg.25522
ỉe

co ai bị như mình ko, ngồi cả buổi tìm lại câu hỏi mà đều thua

xem như acc đi luôn, nản quá :((
tớ lưu chbm vào gmail rồi mà khi rút $ nó cứ báo sai chbm, gửi ticket 1 tuần rồi mà không trả lời này :(

Bạn là ref của mình à :). Báo danh lên coi cái. Mình gét nhắn tin cậu thông cảm. Mà hình như cậu ref cho thằng nào vào đây hỏi linh tinh không thấy ngại khi nói là ref của mình à
Tối hôm qua k thấy tin này :( :( :( :(
Nếu thấy tin này thì có lẽ .... :( :( :( :(
Thế giờ tin chưa? có cần lục lại mấy trang trước không bạn?
Vào trang này mà xem cho rõ nhé bạn.http://mmo4me.com/threads/partnersp...i-thanh-toan-qua-pz-stp-pm-ego.116969/page-14. :(:(:(:(. muốn nói gì thì nên xem xét trước rồi hãy phán sau nhé bạn. :( :( :( :(. Nếu bạn cảm thấy có lỗi thì nên nói lời xin lỗi đi mjk đi nhé đừng có phát ngôn cái kiểu như thế nhé.
Lúc trước đồng ý là mình có hỏi bạn một số câu chưa gì bạn đã phán một câu? sao chẳng thấy ai ref mà cứ hỏi tùm lum mjk k thjk nên đã ref cho bạn để khỏi phải mang tiếng. Giờ bạn lại nói câu : à hình như cậu ref cho thằng nào vào đây hỏi linh tinh không thấy ngại khi nói là ref của mình à. Nếu bạn là người đàng hoàng thì nên cân nhắc lại câu nói này nhé. Mình chỉ nói thế còn bạn nên tự hiểu và làm thế nào cho hợp lý.
Chúc bạn có lựa chọn sáng suốt :)

À còn một câu nữa : à hình như cậu ref cho thằng nào vào đây hỏi linh tinh. Ai là ref của bạn thì bạn sẽ support còn nếu không là ref thì là hỏi linh tinh và bạn không thèm support câu này đã thể hiện bạn là loại người gì rồi. Bạn nên qua topic của mình mà tham khảo nhé. Hãy nên rộng lượng với người khác một chút nhé bạn, rồi sẽ có người khác rộng lượng lại với mình. Đừng nên ki bo bủng xỉn đến như thế :(.đây là lời góp ý của mjk còn bạn làm sao thì tùy ở bạn thôi.

Last edited:
doanhien20032008 said:
Bạn là ref của mình à :). Báo danh lên coi cái. Mình gét nhắn tin cậu thông cảm. Mà hình như cậu ref cho thằng nào vào đây hỏi linh tinh không thấy ngại khi nói là ref của mình à

Bạn chủ thớt nói kiểu này, iloveyouforever phê là phải, chắc chủ thớt cũng sẽ rút kinh nghiệm thôi! Mà tôi có lời khuyên chủ thớt, khi mở topic tuyển ref, phải có trách nhiệm với ref, giúp đỡ 1 cách nhiệt tình ngay cả không phải ref của mình, chủ thớt ghé qua top của iloveyouforever chơi đi, tôi thấy bên đó thớt support nhiệt tình lắm... nên đôi khi site ...scam cũng không buồn là mấy! Heheheh!​

doanhien20032008 said:

Bạn chủ thớt nói kiểu này, iloveyouforever phê là phải, chắc chủ thớt cũng sẽ rút kinh nghiệm thôi! Mà tôi có lời khuyên chủ thớt, khi mở topic tuyển ref, phải có trách nhiệm với ref, giúp đỡ 1 cách nhiệt tình ngay cả không phải ref của mình, chủ thớt ghé qua top của iloveyouforever chơi đi, tôi thấy bên đó thớt support nhiệt tình lắm... nên đôi khi site ...scam cũng không buồn là mấy! Heheheh!​
Mình chỉ giới thiệu site thôi ko tuyển cậu nhé. Mình vẫn support nhiệt tình đó thôi. Chẳng qua đợt rồi đi công tác ko support được. Mình là người đi làm chứ ko phải lúc nào cũng ngồi máy tính để support cho các bạn. Topic tuyển phải đặt chỗ khác không phải ở đây. Site có vấn đề rồi mọi người đừng chiến nó nữa

Site có vấn đề rồi mọi người đừng chiến nó nữa

Cám ơn chủ thớt về câu này nhé, chúc mọi người kiên nhẫn!
Cậu ko chiến nữa cho acc mình! Mình đang kiên nhẫn đây! Vì cũng đang kẹt vài trăm $ trong đó

Cậu ko chiến nữa cho acc mình! Mình đang kiên nhẫn đây! Vì cũng đang kẹt vài trăm $ trong đó

Mình đã chúc mọi người kiên nhẫn, thì mình cũng...rất kiên nhẫn đây! :(

Last edited:
Tối hôm qua k thấy tin này :( :( :( :(
Nếu thấy tin này thì có lẽ .... :( :( :( :(
Thế giờ tin chưa? có cần lục lại mấy trang trước không bạn?
Vào trang này mà xem cho rõ nhé bạn.http://mmo4me.com/threads/partnersp...i-thanh-toan-qua-pz-stp-pm-ego.116969/page-14. :(:(:(:(. muốn nói gì thì nên xem xét trước rồi hãy phán sau nhé bạn. :( :( :( :(. Nếu bạn cảm thấy có lỗi thì nên nói lời xin lỗi đi mjk đi nhé đừng có phát ngôn cái kiểu như thế nhé.
Lúc trước đồng ý là mình có hỏi bạn một số câu chưa gì bạn đã phán một câu? sao chẳng thấy ai ref mà cứ hỏi tùm lum mjk k thjk nên đã ref cho bạn để khỏi phải mang tiếng. Giờ bạn lại nói câu : à hình như cậu ref cho thằng nào vào đây hỏi linh tinh không thấy ngại khi nói là ref của mình à. Nếu bạn là người đàng hoàng thì nên cân nhắc lại câu nói này nhé. Mình chỉ nói thế còn bạn nên tự hiểu và làm thế nào cho hợp lý.
Chúc bạn có lựa chọn sáng suốt :)

À còn một câu nữa : à hình như cậu ref cho thằng nào vào đây hỏi linh tinh. Ai là ref của bạn thì bạn sẽ support còn nếu không là ref thì là hỏi linh tinh và bạn không thèm support câu này đã thể hiện bạn là loại người gì rồi. Bạn nên qua topic của mình mà tham khảo nhé. Hãy nên rộng lượng với người khác một chút nhé bạn, rồi sẽ có người khác rộng lượng lại với mình. Đừng nên ki bo bủng xỉn đến như thế :(.đây là lời góp ý của mjk còn bạn làm sao thì tùy ở bạn thôi.

doanhien20032008 said:

chính xác bạn iloveyouforever support rất nhiệt tình kể cả khi không là ref, không như thớt :V
mình hỏi đến chục câu trong khi không phải ref bạn ý, và tất nhiên, bạn đều trả lời cả
mãi sau mình mới ref cho bác :D
http://mmo4me.com/threads/hay-danh-3-5-phut-de-kiem-1-2-moi-ngay.135629/

doanhien20032008 said:

chính xác bạn iloveyouforever support rất nhiệt tình kể cả khi không là ref, không như thớt :V
mình hỏi đến chục câu trong khi không phải ref bạn ý, và tất nhiên, bạn đều trả lời cả
mãi sau mình mới ref cho bác :D
http://mmo4me.com/threads/hay-danh-3-5-phut-de-kiem-1-2-moi-ngay.135629/

Chân thành cảm ơn hai bạn đã ủng hộ mình, :) :) :) :)

Nếu mình có gì thiếu sót mong hai bạn nói riêng và các anh em MMO nói chung đóng góp ý kiến mình sẽ lắng nghe và khắc phục.

Để tiện support cả 3 site nên mình mới lập thêm 1 toppice mới mong anh em vào tham gia ủng hộ mình nhé :D :D :D :D

http://mmo4me.com/threads/rat-don-g...kiem-duoc-rat-nhieu-tien.137426/#post-2878885

Nếu có gì thắc mắc mong các anh em hãy để lại lời nhắn ở toppic mình sẽ support cho anh em nếu trong phạm vi hiểu biết của mình.

Chân thành cảm ơn anh em rất nhiều :) :) :) :)

Last edited:
tớ lưu chbm vào gmail rồi mà khi rút $ nó cứ báo sai chbm, gửi ticket 1 tuần rồi mà không trả lời này :(
Chắc bạn gửi chưa đúng rồi mình gửi nó nhanh thì 24h0 là nhận dc còn chậm thì 48 tiếng là có câu trả lời lại :D :D :D :D
PM yahoo mjk support cho nhé tiện ghé sang toppic ủng hộ mjk với nhé :) :)
Hôm bữa đã support cho MMO5632 gì đó ùi :)

Partners Pay Pay will Back in Few Hours, Dear 30 OCT we Got Lot of Fake Transaction Via Perfect Money and Lot of Fake Withdraw, We paid Some Genuine Members Withdraws, But we cant Check One by one Users its Consume Lot of time. So That's why we decide to Reject All Members 30 OCT Withdraw, We request to our Genuine Members Make withdraw Request Again, Referral Commission will be Change Please Check Plan Details, All Other dates Pending withdraw will Done soon. Now You can withdraw 2 Days A week. Monday & Wednesday.
Fast withdraw with Master Debit card Will Start Soon.....

Thanks
Partners Pay....
Thằng admin cùi bắp, request đợi 15 ngày rồi h bắt request lại, chắc rồi lại đợi tiếp 20 ngày chắc zzzzzzz

Chắc bạn gửi chưa đúng rồi mình gửi nó nhanh thì 24h0 là nhận dc còn chậm thì 48 tiếng là có câu trả lời lại :D :D :D :D
PM yahoo mjk support cho nhé tiện ghé sang toppic ủng hộ mjk với nhé :) :)
Hôm bữa đã support cho MMO5632 gì đó ùi :)
chưa tới 6h.

Mình cũng vậy. Vẫn pending.
Mà cho hỏi thằng này có đổi mail đc ko nhỉ. Có 1 acc 185 VIP, 2,65$ và được 32 ngày lên VIP. mà ko có tiền up. Có ai muốn mua ko.

bảo trì xong rejected cmn r`.. Mẹ cái thằng admin, làm ăn kiểu mẹ gì vậy? Scam thì scam mẹ đi cứ chập chừng, ức b~ mẹ

cứ bình tĩnh đợi đi. site chưa có vấn đề lớn gì đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week