Matrix partnerspay-partnerspay.com - Bonus100 Points kiếm tiền miễn phí thanh toán qua PZ, STP, PM, EGO

Status
Not open for further replies.
Xin thông báo để các bạn newbie biết thêm nhé, khi đủ 60 ngày up vip, nhưng partnerspay thường không chuyển thành vip liền mà thường là 36-48 giờ nhé, nhưng số point vẫn tăng đều nhé, chỉ có thể mất 2 ngày silver mà thôi!

thằng này chia lãi thế nào vậy bạn, mình chưa hiểu lắm, giúp mình đc ko
bạn này không chịu đọc bài viết thế:
Lại một chương trình giống với ZEEK.
Bonus 100 points tồn tại 60 ngày.
VIP tồn tại 90 này.
- Khi đăng ký free, partnerspay sẽ cho bạn mượn 100 point để làm cơ sở chia lãi. Việc cần làm là mỗi ngày post cho nó 1 quảng cáo. Nó sẽ chia lãi theo tỉ lệ từ 1-2% ( trung bình 1.5)
Thứ 2 , thứ 3 lãi 2%
Thứ 4 ,5 , 6 lãi 1.5%
thứ 7 , CN lãi 1%
- Lãi được chia vào khoảng 4h -5h tối , có khi chia sớm .
- Sau khi chơi free 2 tháng, bạn cần bỏ 10$ để nâng cấp. Sau khi nâng cấp thì số point sẽ chuyển thành VIP ( sinh ra $). Bạn có thể rút về khi tài khoản có > 20$
.

Xin thông báo để các bạn newbie biết thêm nhé, khi đủ 60 ngày up vip, nhưng partnerspay thường không chuyển thành vip liền mà thường là 36-48 giờ nhé, nhưng số point vẫn tăng đều nhé, chỉ có thể mất 2 ngày silver mà thôi!
thanks bạn đã thông báo cho anh em biết trước :)

Xin ké thớt ở đây chút chuyện riêng nhé: có vài bạn muốn nhường lại acc part, nhưng có 1 vấn đề nan giải là email hình như không thay đổi được, và cần phải có câu trả lời bí mật, có nan giải không?

Part chỉ cho rút tiền ngày thứ tư từ 3 giờ chiều đến 12 giờ khuya (giờ VN), giờ server đi sau giờ VN 14 h

Last edited:
Xin ké thớt ở đây chút chuyện riêng nhé: có vài bạn muốn nhường lại acc part, nhưng có 1 vấn đề nan giải là email hình như không thay đổi được, và cần phải có câu trả lời bí mật, có nan giải không?
Nan giải hay không mình ko biết nhưng tốt nhất lấy tất cả :)

câu trả lời bí mật có thể thay đổi được, còn email thì mình k thấy chỗ đổi :)

Cần gì email! Có câu hỏi bảo mật thì khó mà lấy lại! Ko reset pass được nếu ko có câu trả lời bảo mật. Trừ khi có email mà support được admin hỗ trợ thì cũng có khả năng lấy lại acc

tiền mình có thể rút ra nó ở muc nào mọi người nhỉ
lại một người không chị đọc
- Lãi được chia vào khoảng 4h -5h tối , có khi chia sớm .
- Sau khi chơi free 2 tháng, bạn cần bỏ 10$ để nâng cấp. Sau khi nâng cấp thì số point sẽ chuyển thành VIP ( sinh ra $). Bạn có thể rút về khi tài khoản có > 20$
.
Thời gian trả là trong vòng 10 day.
Thời gian rút tiền là 1-10h ngày thứ 4 (Thời gian trên sever). Giờ Việt Nam là từ 3h chiều đến 1h đêm

devilcute1122 said:
tiền mình có thể rút ra nó ở muc nào mọi người nhỉ

Ý bạn devilcute muốn hỏi là rút tiền ở mục nào đó chủ thớt ơi, bạn Devilcute vào muc My Stats sẽ thấy nhé!

Cần gì email! Có câu hỏi bảo mật thì khó mà lấy lại! Ko reset pass được nếu ko có câu trả lời bảo mật. Trừ khi có email mà support được admin hỗ trợ thì cũng có khả năng lấy lại acc

Có nhiều site khi đổi pass ( nhứt là đổi method payment) nó hay gởi link về email, trong trường hợp này thì đành pó tay

Các bạn có để ý, vài ngày nay lượng mem tăng rất ít, không biết điềm tốt hay xấu đây!

Ừa mình có để ý, chẳng biết tốt hay xấu nữa, khi nào có proof về thì yên tâm thôi

À, nếu 1 acc xong free 2 tháng mà chưa post ads, sau khi log vào thấy bonus points vẫn còn thì khi up lên silver vẫn dc hưởng lãi phải không @thaovy32 ? :oops:

Các bạn có để ý, vài ngày nay lượng mem tăng rất ít, không biết điềm tốt hay xấu đây!
đúng là member dạo này tăng lên ít thật và cái thằng nikolai cứ chạy mãi lúc đầu. dường như site đang tới thời kì bão hòa thì phải :) không biết khi nào thì nó die nữa đây :D

À, nếu 1 acc xong free 2 tháng mà chưa post ads, sau khi log vào thấy bonus points vẫn còn thì khi up lên silver vẫn dc hưởng lãi phải không @thaovy32 ? :oops:

Mặc dù đã đủ 60 ngày free thì bạn vẫn cứ post ads như bình thường chứ, site chuyển vip chậm thôi nhưng point vẫn tăng đều (nếu vẫn post ads đều, không ngưng) Chỉ khi point chuyển sang vip và phải up 10$, thì mới chia lãi bạn à!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week