SCAM Payadoo Reviews : SCAM or LEGIT ?

Bác vào xem đi, luôn là trạng thái k có RR đó, mà giá click cũng thấp nhỉ, có 0.005/click

Còn chứ bạn, site đầu tư dần dần, ban đầu dep vào tầm 22$ thôi
Đầu tư 22$ rồi làm những j bạn . Và nếu đầu tư 22$ thì mỗi ngày kiếm được bao nhiêu, h ref cho bạn thì còn được rb 5$ tháng đầu và 2,5$ 2 tháng sau ko .

Đầu tư 22$ rồi làm những j bạn . Và nếu đầu tư 22$ thì mỗi ngày kiếm được bao nhiêu, h ref cho bạn thì còn được rb 5$ tháng đầu và 2,5$ 2 tháng sau ko .
Thứ nhất: thu nhập sẽ tăng dần nên mình không nói một mốc cụ thể được, cuối tháng đầu sẽ lãi 10 - 15$, tháng thứ 2 thì bắt đầu thu hơn 5$/ngày.
Thứ 2: Hiện đã hết chương trình khuyến mãi rb 5$ mình chỉ rb cho bạn 2.5$ duy trì 3 tháng nếu bạn duy trì membership thôi.

Good luck.

Thứ nhất: thu nhập sẽ tăng dần nên mình không nói một mốc cụ thể được, cuối tháng đầu sẽ lãi 10 - 15$, tháng thứ 2 thì bắt đầu thu hơn 5$/ngày.
Thứ 2: Hiện đã hết chương trình khuyến mãi rb 5$ mình chỉ rb cho bạn 2.5$ duy trì 3 tháng nếu bạn duy trì membership thôi.

Good luck.
tháng đầu mà đã có lãi rồi hả bạn , ref bạn sẽ hướng dẫn mình để đước 10-15$ như bạn nói chứ . Ok cái là ref up liền

@saolamiu ới!
mùng 9 tháng này tớ hết hạn pre vậy tầm này đã nên up chưa hay đến hết hạn rùi mới up đây?
mà up thì giờ RBC thế nào nhỉ?

à mà hỏi luôn sao biết ref của mình up thế ? và muốn biết trạng thái của ref đang sand hay pre ... thì làm sao ?
đợt nọ trót dại mua 1 đống DR tưởng bọn này up thì được tiền mà mãi chả thấy gì!

à mà hỏi luôn sao biết ref của mình up thế ? và muốn biết trạng thái của ref đang sand hay pre ... thì làm sao ?
đợt nọ trót dại mua 1 đống DR tưởng bọn này up thì được tiền mà mãi chả thấy gì!
Cái đó thì coi tiền thôi, chứ site nó ko sp khoản đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week