Other Paydiamond - Paydiamond.com đầu tư lấy kim cương

tóm lại nếu thớt nói hyip offline kinh doanh kim cương trá hình nhưng tỉ lệ an toàn vẫn cao vẫn kiếm ăn đc, thì ko ai ném đá còn cái giọng nói sặc mùi đa cấp + khinh người thì xác định.:oops:

Mình có đưa lên các bằng chứng kinh doanh kim cương là thật, còn bạn nói trá hình vậy bạn căn cứ vào đâu mà nói thế, còn nói ko có chứng cứ thì ko nên nói làm gì.

Mình có đưa lên các bằng chứng kinh doanh kim cương là thật, còn bạn nói trá hình vậy bạn căn cứ vào đâu mà nói thế, còn nói ko có chứng cứ thì ko nên nói làm gì.

vạy bạn mời bầu đức tham gia đi đại gia thứ dữ VN đó

Chốt lại site này có nên invest không các bạn, cho mình xin một vài lời khuyên mang tính khách quan

Chốt lại site này có nên invest không các bạn, cho mình xin một vài lời khuyên mang tính khách quan
cơ hội là do mình nắm bắt chứ ko ai bắt giúp mình được. Đâu phải ai cũng thấy được cơ hội đâu bạn

cơ hội là do mình nắm bắt chứ ko ai bắt giúp mình được. Đâu phải ai cũng thấy được cơ hội đâu bạn

Muốn kham khảo ý kiến của nhiều người nửa, mình không nge theo một phía :D
Thật ra site này mình cũng biết từ năm ngoái rồi đến năm nay mới thấy rộ lên

Muốn kham khảo ý kiến của nhiều người nửa, mình không nge theo một phía :D
Thật ra site này mình cũng biết từ năm ngoái rồi đến năm nay mới thấy rộ lên
Uhm. Do năm ngoái mới vào còn lờ mờ lắm. Bay giờ thì sáng tỏ hơn nhiều.

Lãi hàng tuần 60$( gói mình tham gia 1200$)

Ở đây tôi chia sẽ thông tin bạn nào đầu tư ko là chuyện mấy bạn, tôi chia sẽ thông tin là chuyện của rôi. Không ai bắt mấy bạn phải đầu tư cả. Nhắm không có tiền đầu tư thì xin mời đi chổ khác giùm
Sao bạn nói ngu thế . Bạn vào đây kêu gọi đầu tư hay gì. Còn mình khuyên bạn 1 câu . Đừng ngược chiều gió . Còn nhiều công ty uy tín sao bạn k làm . mấy cty trước xập cũng giống cty này ,rủi do quá lớn,lãi xuất viển vông, nó đào đc kim cương lãi lớn nó kêu gọi đầu tư làm quái gì . bạn sang questra wold và ethtrade mà xem có mấy ai scam .

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back