Spotlight Payment của net blam

thuytien93dn

Senior
Reactions
101
MR
0.000
Có bác nào nhận được payment của tháng 7 chưa vậy....hix....tháng 7 mà h qua tháng 10 rồi mà e vẫn chưa được nhận ....có pro nào chỉ giáo e với

Nó là net60 hay sao mà giờ mới được pay hả bạn?

net 30 bác ơi....em làm từ tháng 7....đáng ra cuối tháng 8 là nhận tiền rồi...vậy mà h tới tháng 10 e mail cho bọn nó thì bọn nó kêu chậm trể quá :((...khổ quá đi...may mà e chiến solo...chứ tuyển mem thì bị mang tiếng rồi

Bọn này nó gặp vấn đề về kinh tế,chính xác hơn là khủng hoảng lâu rồi.
Rất ít người cheat nó nữa,mà giờ vẫn còn lao vào.
Khả năng là nên xác định tinh thần...
Chúc bạn may mắn !

Chúc bạn may mắn !

Pro đây rồi :) Thanks nhá

Có bác nào nhận được payment của tháng 7 chưa vậy....hix....tháng 7 mà h qua tháng 10 rồi mà e vẫn chưa được nhận ....có pro nào chỉ giáo e với
Thằng này biện đủ lý do để cam quýt. Chẳng phải nói gần xa thằng anh nó EWA cũng cam rồi huống chi là nó.

èo. Lương tháng 7 mà chưa nhận đc thì tập xác định đi chứ bác. Mong gì nữa

KÉ tí. Ai nhận được tiền Net radiumone - superwards chưa.

èo. Lương tháng 7 mà chưa nhận đc thì tập xác định đi chứ bác. Mong gì nữa

KÉ tí. Ai nhận được tiền Net radiumone - superwards chưa.

Radium có site nhận rùi có site chưa, tớ chưa nhận được chắc do chưa tới lượt :binhsua04:....

Chúc bạn may mắn !
hixx...thank bác nhiều....sau quả này ngậm đắng nuốt cay rồi

- - - Updated - - -

Thằng này biện đủ lý do để cam quýt. Chẳng phải nói gần xa thằng anh nó EWA cũng cam rồi huống chi là nó.

thank bác :(( hix hix...quả này e thua đau quá

blam khả năng đi họp rồi đó you ( chỉ khả năng thôi , thắp nhang đi :)) )
superwards cũng đi luôn rồi nhé

blam khả năng đi họp rồi đó you ( chỉ khả năng thôi , thắp nhang đi :)) )
superwards cũng đi luôn rồi nhé

Vậy mà nó vẫn update cái này nhĩ
BLAM Ads has been growing larger than ever and we've been working around the clock to get the most direct deals in at the highest payouts. Over the past year we have almost completely cut out every single middle man, working completely direct with all merchants. This has been a huge feat for our business development team but the rewards have been huge for our publishers. Because of all the direct offers, we are able to get higher EPC's than we ever have before - simply compare us to any other content locking network and we will make more money for you. I'm entirely confident in that. Below are our network average EPC's right now for our content locking traffic and to say the least - they trump any competitor out there......

có gì đâu , bình thường mà ,chắc là nó chỉ pay hạn chế cho 1 lượng nhất định member của nó thôi , còn những member khác thì lấy cớ này cớ nọ để ko pay , hi vọng vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week