Help Paypal bắt confirm identity ?

xcloud

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
mình có con pp vn bị dính cái này

You have reached a usage threshold that requires us to confirm your identity as account owner. PayPal needs to do this to comply with regulatory requirements. To prevent any account limitations, please confirm your identity at dashboard.

mình đã úp cmnd + giấy tờ nhà đất name mẹ mình

mà mãi nó vẫn gửi mail vậy :v click vào link thì đã úp r :v

h cứ mỗi lần có giao dịch là nó lại gửi cái mail confirm

giờ phải làm gì nhỉ ?

thank !

call cho nó cho nhanh b à

mình có con pp vn bị dính cái này

You have reached a usage threshold that requires us to confirm your identity as account owner. PayPal needs to do this to comply with regulatory requirements. To prevent any account limitations, please confirm your identity at dashboard.

mình đã úp cmnd + giấy tờ nhà đất name mẹ mình

mà mãi nó vẫn gửi mail vậy :v click vào link thì đã úp r :v

h cứ mỗi lần có giao dịch là nó lại gửi cái mail confirm

giờ phải làm gì nhỉ ?

thank !

ít bữa nữa nó lại có mail xác nhận, thường là bắt up lại :D

ít bữa nữa nó lại có mail xác nhận, thường là bắt up lại :D
em thấy nó gửi mail ccofirm lại hoài mà ko thấy bắt up lại ... h đang bị vậy có nên giao dịch nữa ko nhỉ ? sợ nó limit cái teo con pp mấy đời của em

em thấy nó gửi mail ccofirm lại hoài mà ko thấy bắt up lại ... h đang bị vậy có nên giao dịch nữa ko nhỉ ? sợ nó limit cái teo con pp mấy đời của em
cái mail kia là mail tự động, đợi sẽ có mail bọn kiểm duyệt tài liệu. mà pp tên ai mà lại up giấy tờ tên mẹ bạn.
UP cmnd + hóa đơn để xác minh địa chỉ chứ.

thường dùng nhiều giao dich rồi thì bị, ít bữa nó sẽ đến hạn mức 5k $ ấy thì phải up không thì hết dùng

cái mail kia là mail tự động, đợi sẽ có mail bọn kiểm duyệt tài liệu. mà pp tên ai mà lại up giấy tờ tên mẹ bạn.
UP cmnd + hóa đơn để xác minh địa chỉ chứ.
paypal tên mình :v úp cmnd tên mình :v mà nó confirm address thì úp cái gì đc :v có mỗi cái giấy tờ nhà đất :v chứ bill điện nc tên mẹ mình hết :v với lại h điện nc cũng chả có bill :v

paypal tên mình :v úp cmnd tên mình :v mà nó confirm address thì úp cái gì đc :v có mỗi cái giấy tờ nhà đất :v chứ bill điện nc tên mẹ mình hết :v với lại h điện nc cũng chả có bill :v

mình fake 100k nè bạn, ver pp, pm cho ae mmo mấy năm nay rùi, ngon lành

Last edited:
fake có sao ko nhỉ :# sợ đùng cái nó limit thì ko có cái xài :v reg pp mới nhận $ chắc limit ầm ầm
Không fake thì limit b nhé, không trùng info mà, trước mình phải fake info đấy vì lúc mới lập pp không biết để tên linh tinh :( lúc nó bắt verify thì tên paypal 1 đằng cmnd một nẻo nên fake cái lại ngon ngay.

Gửi tới email : [email protected]

Tiêu đề : About confirm my identity
Nội dung:
Dear bro, Document has been uploaded, but I still get the message "Action required: Please complete your identity confirmation" Please help me check it.if you need more info please let me know how to send you. Thanks

1-2 ngày là ok nhe c:D

có ai nhận fake thông tin như hoá đơn điện nước cho paypal ko, mình pm vài người mà chưa ai trả lời, mình cần làm gấp, có thể trả thêm phí cho giao dịch

có ai nhận fake thông tin như hoá đơn điện nước cho paypal ko, mình pm vài người mà chưa ai trả lời, mình cần làm gấp, có thể trả thêm phí cho giao dịch
50k ra thế giới di động bảo mấy em viết tên với đúng địa chỉ của pp up lên 2 ngày là ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,245
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week